• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cả nhà ơi nuôi e nhé ! :) * mèo 3 tháng tuổi *

yeudongvat136

Hiện tại mình có 1 mái nhà Kitty... những con mèo con xinh đẹp tròn trịa tam thể .. rất đáng yêu .. dễ gần ..thích làm nũng, ăn nhiều :))
Nhưng do tình hình g.d hiện tại k cho phép nuôi nữa nên đành phải cho ra đi. Mèo ngoan ít phá nhưng nếu nuôi 1 cặp thì tốt hơn vì sẽ có 2 Bé chơi với nhau ,
Đi làm đi học về mà thấy mấy bé này đùa giỡn thi vui lắm :)
à mèo chỉ mơi khoảng 3 tháng tuổi , :)) cho nó ăn mà nó k lớn nỗi , nó chỉ có tròn ra và lăn lăn lăn =))

Liên lạc : 0127 33456 53
Yahoo: lam13695@yahoo.com.vn ( m gửi hình qua cho :) )

MÌNH Ở CMT8 Q3​

yeudongvat136

à mình có 6 con 2 con là của mèo mẹ đen nên nguyên cái mình trắng có đuôi và đầucó 2 bớt 1 e bớt đen 1 e bớt nân
cò lại 4 con nhỏ cách đó mấy ngày của mèo mẹ khác , tam thể xâu ciuuuuuuuuuuu

yeudongvat136

mèo :)

còn các e đầu đủ nha bạn .......................... tại mấy nay m gần thi nên chưa đón ai hết :D

yeudongvat136

mèo :)

:( buồn quá .... ace nhận nuôi về nhớ thương mấy e nha , bọn nó mèo nhà m nên hay làm nũng lắm :(