• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ phamdang ..

phamdang

Member

ĐỨC THUẬN[HÓC MÔN]
SĐT: 0944 872 211

Chim , hoa , cá , kiểng là niềm đam mê lớn .
Mong làm quen và giao lưu học hỏi cùng ae . Thanks
Mọi việc rồi sẽ tàn phai
Nhưng tình bạn sẽ là mãi mãi .​

truong_q4

Member
căn cứ của anh đẹp lắm, mình thấy còn thiếu bông cúc, sư tử, thổi kèn... đề nghị bổ sung thêm đi nha:D

lam_S

Member
can cứ mới sửa lại nhìn gon gàng sạch đẹp quá ,hôm nào em lên chơi

căn cứ anh sửa lại gọn gàng sạch sẽ quá, chúc mừng anh có căn cứ đẹp, nhưng anh úp còn thiếu căn cứ của những chiến binh, đề nghị anh bổ sung thêm nhé, để anh em học hỏi kinh nghiệm. hihi....;;);;)

tung_q2

Member
hình như căn cứ sữa chửa xong rồi hả anh Thuận. Đưa thêm chiến binh lên đi a.hi

myhoney

Member
Nhìn mà chỉ biết ngưỡng mộ hix!
để tranh thủ bữa nào rỗi ghé anh chơi xem đỡ ghiền vậy hehe!

huyq11

Member
trùm xòe kaka :D Chim đẹp đó đại ka , đt e bị mất rồi , nên mất hết số liên lạc :( giờ xài số mới :(( . Có dịp e sẽ chạy lên a ... :p

songhuong02

xin chào anh thuận!
chắt anh khoe chứ
thấy trại anh toàn là bồ câu đẹp không hà em ngưỡn mộ anh wa hà!
anh thuận biết không ở đời mà anh!
người ta chơi đẹp với mình mà mình không chơi đẹp với người ta!
vậy người ta nói sau anh thuận nhỉ!
bộ anh thuận hết bồ câu bán rồi nên anh thuận mới chặn toan bộ cuộc gọi đến hã anh thuận!
hình như anh thuận không phải sợ ng ta điện thoại ? mua bồ câu mà phiền anh thuận!
mà hình như anh thuận sợ người ta điện thoại đòi......... thì phải!
thôi em chỉ viết vài dòng chử cho anh biết mà biết điều biết chuyện với người chơi đẹp với mình!
em không muốn đem chuyện riên tư lên đây nha! em sẻ chờ anh tới thứ 5 tuần sau nếu em không thấy phản hồi từ phía anh là anh hiểu òi hé ! thân chào anh!

myhoney

Member
nhiệt tình và có nhiều chim đẹp nên ganh tị đây mà! anh Thuận thông cảm nhé :D
người ta có nhà cửa vợ con đàng hoàng chứ có phải cái loại cà lơ phất phơ đâu! muốn gì gọi o đc thì xuống nhà lên đây thì giải quyết đc gì! thiệt là "rảnh rỗi sinh nông nỗi" :))

Tuan Q3

Member
Hcm q3

Chim xòe đẹp quá Thuận,chú thổi kèn đã chữa hết chưa Thuận,chúc bạn có nhiều bc đẹp cho bộ sưu tập của mình nha..Thân.