• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ lienhungpa

lienhungpa

mình thành viên mới xin chào cả nhà vietpet mình thành viên mới có mấy cặp xì cúc post lên ae đánh giá cho vui nha
đầu tiên là cặp hoả tiển trung quốc

sau đó là cặp bi con đến từ căn cứ cường nhỏ

con vảy cá lem nhem luôn

và cặp thái nhập từ thái về luôn

lienhungpa

hôm vừa rồi qua nhà ông bạn thấy có mấy cặp hàng dữ chịu không nổi chụp lại liền up lên cho ae chiêm ngưởng chơi cho vui
đây con két cánh đen trống

cặp vày cá trưởng thành

cả nhà vẩy cá đang rong chơi

vảy đang ấp

cặp bi xám 2 gạch nhưng ra con không có gạch nào

con vảy cá mái mới lớn

Căn cứ mới nhưng hoành tráng quá. Mấy cặp vảy cả "tung tăng" thành đàn, nhìn đã mắt thiệt.

chim đẹp quá,chắc đây là chuyên gia nuôi vảy cá rồi,thấy nhiều em vảy cá đi rong quá

lienhungpa

chim đẹp quá,chắc đây là chuyên gia nuôi vảy cá rồi,thấy nhiều em vảy cá đi rong quá
cảm ơn các bạn đả quan tâm mình chơi thì lâu rồi nhưng nghỉ một thời gian bây giờ mới chơi lại nhưng chưa được nhiều vì thiếu ấp dú

trantantai

Active Member
mình thành viên mới xin chào cả nhà vietpet mình thành viên mới có mấy cặp xì cúc post lên ae đánh giá cho vui nha
đầu tiên là cặp hoả tiển trung quốc

sau đó là cặp bi con đến từ căn cứ cường nhỏ

con vảy cá lem nhem luôn

và cặp thái nhập từ thái về luôn
Chim đẹp cặp thái này chim từ nhỏ lên hay mua lớn vậy bác?
Thấy con vảy cá của bác cũng lem y chang con của em, con này mái hay trống nếu mái cho em làm xui đi, con trống ở nhà cũng vảy đen lem ở mặt cũng gần tới tuổi kiếm vợ rồi, nếu được nhắn tin em nha>:D<

letuan4u

Căn cứ cảy cá nhìn đã mắt thật.Hình như bác cũng có gà tân châu thì phải(thấy ở cuối hình có con gà).Căn cứ bác địa chỉ nào vậy.Em ghé thăm học hỏi cách chăm sóc được không.

tây cuồng

thiệt tình mà nói thấy đàn vải cá của bạn nhìn cầm lòng không đậu . mình rất thích vải cá nhưng không bao giờ ra con được (phải bơm thức ăn) đâm ra không muốn nuôi nó , phen này chắc phải nuôi lại quá

lienhungpa

Căn cứ cảy cá nhìn đã mắt thật.Hình như bác cũng có gà tân châu thì phải(thấy ở cuối hình có con gà).Căn cứ bác địa chỉ nào vậy.Em ghé thăm học hỏi cách chăm sóc được không.
đùng là mình có gà và cả 2 loại luôn thái và tân châu ,mình ở sg khi nào có ghé sg ae ca phê chơi riêng về chăm sóc gà mình củng bèo lắm thanks

lienhungpa

Chim đẹp cặp thái này chim từ nhỏ lên hay mua lớn vậy bác?
Thấy con vảy cá của bác cũng lem y chang con của em, con này mái hay trống nếu mái cho em làm xui đi, con trống ở nhà cũng vảy đen lem ở mặt cũng gần tới tuổi kiếm vợ rồi, nếu được nhắn tin em nha>:D<
con vảy cám lem là trống bạn ơi mình mới tiển em lên đường luôn rồi bạn