• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ của em

ronaldo_CR9

Lâu nay coi ké nay mạn phép post vài tấm lên diễn đàn có gì anh em góp ý cho em nha .:D:D

thang_Q5

Active Member
Căn cứ nhìn cũng tạm ổn nhưng cố gắng chụp hình lớn tí để ae dòm thấy rỏ hơn nha bạn , căn cứ này chắc phải xắm thêm vài một số thiết bị rồi :D nhưng thế này là cũng được roài .Chúc bạn thành công:))

căn cứ bạn ở đâu thế,bạn nuôi kiểng không hả,cũng đẹp lắm...pót vài tấm cận cảnh cho mọi người xem di

bang13

Member
Vảy cá của bạn còn tơ hả?Có ra con chưa bạn?Còn cặp thái trắng bạn để ấp vú hả bạn?Bạn nuôi nhốt trong nhà à?Sao không để địa chỉ để ae biết và ghé thăm căn cứ của bạn nữa.Mà sao bạn không mua bình nước để cho chim uống thì vệ sinh hơn?Cho chim uống nước bằng máng vậy dể bị đỗ và bị chim ĩa vô lắm bạn à.Chúc bạn hoàn thiện căn cứ tốt hơn,mình góp ý vậy có gì không đúng mong bạn bỏ qua nha.Thân...