• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ bocauvietnam

Xin chào tất cả mọi mọi người, Chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ, có nhiều thành viên mới như mình tham gia. hihihi, do căn cứ đang trong quá trình xây dựng mong được các anh em giúp đỡ nhiều hơn,

Welcome !

Chào mừng bạn tham gia diễn đàn :wel:. Chúc bạn sớm xây dựng được căn cứ như ý:):D:)

Đam mê chim bồ câu nhưng tài chính thì có hạn nên hiện nay căn cứ vẫn còn đang là căn cứ, hihi nhưng đã suy tầm một số hình ảnh để anh em xem cho đỡ buồn !!!!

Giống bồ câu Nhật !

Giống bồ câu Gà Banh !

Anh em còn biết giống nào nữa thì tải hình lên để anh em cùng trao đổi nha, giống bồ câu của nước ngoài thật phong phú và đa dạng, các anh em có điều kiện thì giúp anh em trong nước có thêm những giống đẹp mới nha, hihi nhìn thiệt là đẹp quá !!!!!!

Và đây là chiến binh trong mơ của tất cả anh em đam mê bồ câu kiểng.
HIhihi cũng là đam mê của mình đó !

Xin trân trọng giới thiệu
TUYỆT ĐỈNH BOKHARA

Chào mừng ngày lễ 30/4 và 1/5 chúc toàn thể anh em trong diễn đàn vui vẻ và có nhiều chim con ra đàn nha, hihi