• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún nhà mình tè nhiều quá

hieule

các bạn nào biết giúp mình với ? e cún nhà mình hay đi tè lắm 1 ngày đến hơn 10 lần < e nhà tớ mới 2 tháng tuổi> như vậy có biểu hiện của bệnh gì không? mong các bạn biết thì góp ý giúp mình

hieule

không bác nào giúp mình à? cún nhà mình ăn uống nghịch ngợm bình thường , chỉ mỗi tội em đi tè nhiều quá lần tè ít tè nhiều một ngày có lẽ ngót 20 lần mất, bác nào biết chỉ giúp mình với

congamau

bạn không phải lo lắng đâu. cún nhỏ thường tè nhiều hoặc rất nhiều tùy vào chế độ ăn uống. nếu bạn muốn hãm không để bé tè nhiều thì bạn hãy cho cún ăn thức ăn có hàm lượng nước ít thôi. sau 1 ngày sẽ có kết quả ngay

trandainghia

ko sao dau ban a cun nha minh cung vay 2 den 5 thang tuoi minh cho cun tha zong trong nha 1 ngay it nhat cung phai 20 lan no te ra nha :D