• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún con mới của mình

funyman

giới thiệu với các bạn cún con mới của gia đình mình, bé tên PUPPY, vừa tròn 1 tháng tuổi. bé này do anh ' yeu cun" để lại. bé còn khá nhỏ nên mặt hơi "ngố".
mong các bạn cho ý kiến nhận xét, cám ơn cả nhà...

huynhhung

Member
nhìn cute lắm đó bạn, mà lứa tuổi này bạn tách mẹ sớm quá tội bé nên để tới 2 tháng rồi hẳn bắt về.. dù sao thì cũng chúc mừng bạn có 1 bé cute nhé

Tiến-Q4

Member
cực kì dễ thương,chúc mừng bạn.................................................

Tu.ChYp

cún của bạn zễ thương lắm... mình cũng muốn có 1 cún như này ^^~

bọn poms pupy yếu lắm.bạn một tháng đã bắt về là sớm quá đấy.sẽ nuôi hơi khó.cún bạn đẹp lắm.ấn tượng cái mũi hồng .hi2

senato

Vietpet sponsor
Cún con nhìn dễ thương lắm , nếu không lầm thì em cún này Bố của nó là Kevin nhà mình :) . Cún mới 1 tháng bạn đã bắt về thì hơi sớm , bạn phải chăm bé kỹ 1 chút , vì sức đề kháng của cún với môi trường còn yếu , cún phải chích 2 mũi thuốc ngừa bệnh mới yên tâm được . Chúc cún ăn no chóng lớn nhé .

schan

xinh quaaaaaaaaaaaa :(.. thích mấy pé cún trắng tinh như này nhưng khó tìm quá.. ai có pé cún bông gòn để lại cho e giá sv chút được không :(..