• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún Coker Tại Hải Phòng Chào Toàn Thể AE VP

phb1990

Member
chào toàn thể anh em đang nuôi chó chó coker toàn quốc cũng như HP
chú " Hĩn " nhà em được 6 tháng tuổi màu đen trắng nghịch dã man .. quậy đủ đường ... do em bận đi học ... mẹ chuyển từ dưới nhà cho chú lên sân thượng ở ... đến mùa thay lông 4 chân voi giờ thành 4 chân hà mã :( .. hình bé không đc chuẩn lắm .... mong anh em thông cảm ...

- AE hải phòng đâu ... tự tập nhận hàng .... bữa nào off anh em nhớ fone
01225228176

....

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh vừa gọi cho em đấy....hì hì ....Gần đến ngày OFF anh sẽ trực tiếp thông báo cho em....:D:D

phb1990

Member
ok anh ..mong sao off vào chủ nhật ... tại giờ em bận học cả tuần nghỉ thứ 7 chủ nhật ..... buồn quá cún em vừa bị thay lông vừa bị ghẻ nữa ... mẹ em không chịu chăm gì cả ... để Hĩn bị ghẻ :((

_DIAMOND_1984

Thường thì ACE VP Hải Phòng tổ chức OFFLINE định kỳ 1 tháng 1 lần toàn vào Chủ Nhật thôi em ah....vậy nên em cứ yên tâm mà học hành cho tốt ( thường OFF vào ngày chủ nhật ,tuần cuối cùng của tháng )
Thân..!!

phb1990

Member
ok vậy là em đi off đc rồi ... vậy em sẽ mang chú GSD hoặc ROT của chị gái em đi thôi ... chứ con coker của em đang bị ghẻ :((

hannghi

Anh ơi,em cũng ở HP nè.
Em đang muốn tìm Cocker boy để phối giống với Miu girl nhà em.Anh biết chú nào thì giới thiệu giùm em được không ạ?
Thanks a!(Em là mem mới,mạo muội nhờ anh đó)

phb1990

Member
Anh ơi,em cũng ở HP nè.
Em đang muốn tìm Cocker boy để phối giống với Miu girl nhà em.Anh biết chú nào thì giới thiệu giùm em được không ạ?
Thanks a!(Em là mem mới,mạo muội nhờ anh đó)
hic em để lại cho anh sđt .. hoặc cho ít ảnh về kún nhé ... mấy hnay bận học quá ... mẹ anh không biết chăm cho nó ăn mặn quá .. ở dơ giờ ghẻ mất rồi ... mấy hnay phải nghỉ học chữa trị cho bé ... quá nản luôn

ruacon68hp

Em cũng ở Hải Phòng. Và đây là Bim nhà em. Em mua em nó từ bé, nhưng không có thời gian dạy dỗ nên em nó nghịch và hư lắm. Mong các anh em HP chỉ giáo!

_DIAMOND_1984

3 giờ 30 chiều Chủ Nhật 25-4 , CLB VP Hải Phòng tổ chức OFFLINE định kỳ tại Hồ An Biên, các bạn bớt chút thời gian mang cũn cưng ra giao lưu nhé, trước lạ sau quen mà.
Thân.........!!!!