• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún của mình đây!!!!

LuLu đáng yêu quá, là girl hay boy vậy bạn. Ah khi nào bạn lên thì cho mình số đt để tiện liên lạc nhé, còn đây là số của mình: 01.222.777.442

LuLu đáng yêu quá, là girl hay boy vậy bạn. Ah khi nào bạn lên thì cho mình số đt để tiện liên lạc nhé, còn đây là số của mình: 01.222.777.442
lulu là boy bạn à ,có đồ chưa bạn ?! mình nôn quá ,hi...........tuần nào t6,t7,cn mình cũng ra rạch giá học cã ........thứ 6 tuần sau mình ra rg phone cho bạn.sdt:091.9109998

Tomy-SP

Member
hình mới chụp đây ban ơi !!!

mina,lucky
Hai bé đặc biệt ghê hà. Mina đầu ...tam thể, thân một thể nữa. Phải gọi em là tứ thể luôn ha.
Tạo dáng trên...bệ như tài tử mu-vy (movie) :D Đã gọt hết móng chân cho em rồi há.

buộc 4 chân bốn phía á?nghe sao giống cực hình thế.bibi nhà mình cũng không cho cắn,nó giãy mãi,lại còn kêu thảm thiết nữa chứ.xót ruột lại không cắt nữa.thỉnh thoảng bé bị gãy móng đau lắm.
Sao lại cực hình. Để các em giãy cắt vào ngón chân còn tệ hơn. Khi các em ốm BS cũng phải buộc các em vào 4 góc mới tiếp nước được mà.

Nhà mình làm vậy cắt nhanh lắm, nếu không từng nấy em giữ mệt chết mất. Tha hồ ngắm ngiá, cắt không vào móng non, đỡ xước tay em, tay chủ. ;;)

Mình thích bé Lulu nhà bạn nhất:D. Màu khói ngộ ghê hihi. 2 bé kia cũng xinh xắn quá,hèn chi chủ tốn tiền mua quần áo diện cho cún quá chừng:)[/QUOTE
Dog Eye hi.......ỡ nhà lulu,mina,lucky ,thích mặt đồ lắm,nói mặt đồ cho ,là chạy lại đứng yên cho mặt à ,mà mặt vào càng thấy cưng hơn .............nhà nguyehong có nuôi cún không? sent line qua mình xem với!!!

Hai bé đặc biệt ghê hà. Mina đầu ...tam thể, thân một thể nữa. Phải gọi em là tứ thể luôn ha.
Tạo dáng trên...bệ như tài tử mu-vy (movie) :D Đã gọt hết móng chân cho em rồi há.

:) mới gọt móng chân hôm trước rồi ,mà sao mau ra quá ,đang định gọt nữa ..........mà sao vẫn không dám buộc 4 chân ...........1 sợ cún đau ,2 sợ trật chân ( vì mình không biết khi buộc 4 chân ,căng 4 chân ra ntn là vừa ?!!)

Mấy em cún nhà bạn trông " Xì tin " và điệu quá ! ngộ nghĩnh , dễ thương .
Chúc mấy bé khoẻ và luôn " thời trang " cho Vietpet .

Mình thích bé Lulu nhà bạn nhất:D. Màu khói ngộ ghê hihi. 2 bé kia cũng xinh xắn quá,hèn chi chủ tốn tiền mua quần áo diện cho cún quá chừng:)[/QUOTE
Dog Eye hi.......ỡ nhà lulu,mina,lucky ,thích mặt đồ lắm,nói mặt đồ cho ,là chạy lại đứng yên cho mặt à ,mà mặt vào càng thấy cưng hơn .............nhà nguyehong có nuôi cún không? sent line qua mình xem với!!!

Lulu nhìn cái mặt dễ thương quá, còn Mina (bé của mình cũng tên Mina) và Lucky cũng dễ thương không kém tướng mi nhon + chân dài cô chủ cho đi thi siêu mẫu thế nào cũng giành giải :D

2 mẹ con mina lên sân thượng tắm nắng!!!

9/10/2009

lucky theo chọc mina hoài ,mina giận rồi đó ..............ỡ nhà 2mẹ con cắn lộn liền liền ,cang mệt siễu luôn.......

nắng nóng ,mệt quá ,le lưỡi hết rồi .........phải đi xuống thôi. thợ chụp hình cũng đỗ mồ hôi hột luôn ............hi..............