• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún bốn tháng tuổi xin ra mắt anh em yêu GSD

Vo Trieu Duong

Chào toàn thể ah chị em yêu cún.
Đây là lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn Vietpet, xin được gởi lời chào đến tất cả những người yêu quí cún, đặc biệt là dòng chó chăn cừu Đức.
Hôm nay mình ra mắt anh em một em cún hơn bốn tháng mà mình đang chăm sóc, nhằm để cho anh em góp ý, qua đó mình có thể chăm sóc em nó tốt hơn.
Chúc tất cả sức khỏe, thành công, chúc diễn đàn ngày càng phát triển.

xphong

Dương cho xem ảnh ít quá.Anh muốn nhận xét: Giáng đẹp, ben khoeo chuẩn, Em xem lông, nguồn gốc,cân nặng.Anh chỉ lăn tăn em nó 4 tháng mà sao tai đã đứng.
nói vậy thôi . em nay đẹp , quá nên yêu. Chao thân ái.

Vo Trieu Duong

Cám ơn anh đã vào động viên em :x ; con chó này nguồn gốc cũng tương đối rõ ràng, anh và anh em xem hình lúc nó 6 tháng nhé.

phamhoangkimkim

đẹp thế bác ơi giá giờ bao nhiêu vậy em thích nuôi một chú như này nhưng không tìm được chỗ bán giống

Vo Trieu Duong

đẹp thế bác ơi giá giờ bao nhiêu vậy em thích nuôi một chú như này nhưng không tìm được chỗ bán giống
Cám ơn bác đã ngợi khen, hiihiiii
Giá của một con cún còn tùy vào thị hiếu của người chơi nữa bác à, hiện nay ở Việt Nam có rất nhiều trại uy tín cung cấp dòng chó này đấy bác, nếu cần thì bác cứ tìm trên google là ra hết thôi.
Chúc bác sớm có một cún con như ý nhé.