• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có Rocker nào đang dạo chơi ở đây không?! Có tin VUI đây ....

BonDino

Rockshow dành cho các band nhạc rock tranh tài với nhau sắp diễn ra tại Hà Nội. Mời các bạn có niềm đam mê với thể loại rock chuẩn bị tham gia nhé! Đây là một sân chơi bổ ích và giải trí lành mạnh giành cho giới trẻ chúng mình. Ngoài ra các bạn còn có thể nhận những phần quà và giải thưởng từ ban tổ chức, tham gia một đêm nhạc đầy sôi động và hào hứng. Và đặc biệt là các rocker có cơ hội gặp gỡ giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm và học hỏi lẫn nhau về rock. Tớ thông tin với các bạn để tìm đối thủ trong room tranh tài cho vui :D
Vì cuộc thi chưa chính thức bắt đầu nên các thông tin về thể lệ cũng như time tham gia tớ cũng chưa được biết và đang update, sẽ thông tin đến các bạn ngay khi tớ tìm hiểu được. Giờ các band có thời gian thì chuẩn bị trước để khi cuộc thi bắt đầu hãy thể hiện hết tài năng của band mình nhé :)

madcat

Member
Cho hỏi đơn vị nào tổ chức vụ này vậy bạn?
Không biết có như kiểu Fighting Skool - Liên hoan các ban nhạc HSSV ko
=)) cẩn thận phường tới hốt nhé

BonDino

hú hú bạn thật khéo nói đùa. Là cuộc thi thố giữa các band nhạc rock đàng hoàng có làm gì phạm pháp đâu mà đụn chạm đến công an :p
bọn tớ đang ráo riết tập luyện chuẩn bị cho cuộc thi đây

madcat

Member
Đơn vị nào tổ chức vậy bạn
sao mềnh ko nghe thông tin gì vậy
thấy mỗi vụ Gió Ngàn của Rock Thái Nguyên