• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có một con mèo mun bị bỏ rơi

lovepet9999

Mèo còn nhỏ bi giờ trời đang mưa định đem nó bỏ vô hộp trú mưa nhưng nó dữ quá không cho động tới. Bây giờ phải làm sao:((? em nghĩ chắc nó chết quá mà mẹ em không cho đem mèo vào nhà

tomy

hu? nha ban a? nha dau do? bo no vao hop lam gi? dem cho a? mang qua to nuoi cho. so na: 0936 223 342. nha minh o Thanh XUan, duong Nguyen Trai

lovepet9999

Nó là mèo hoang còn nhỏ, mà nó dữ lắm, không biết bạn có thích nuôi không nhà mình cũng có nuôi một con mèo đen đực nó cũng dữ lắm, mẹ không cho nuôi thêm mèo, bạn ở đâu cho mình địa chỉ rõ hơn được không, mình ở tphcm

jin_feng

bạn ơi. tình hình bé mèo này sao rùi? Bạn Tomy đã đón bé về chưa? Thương bé quá :(

lovepet9999

Mình tìm thấy topic bạn Tomy xin mèo nhưng không nuôi mèo đen, mà con mèo nhỏ đó màu đen, bi giờ mình không biết tính sao nhìn nó tội quá, còn bị mấy con chó lớn ăn hiếp, mẹ mình cấm không cho đem nó vào nhà

lovepet9999

Nhà mình ở quận tân phú, mình hiện cũng đang post bài bên yeudongvat, hiện nó còn nhỏ lắm mình không biết nó biết ăn cơm chưa vì mình không rành về mèo lắm, mình đã xin hết lời nhưng mẹ nhất quyết không cho đem vào, với lại nhà mình cũng có nuôi 1 con mèo mun đực lớn rất dữ

hieu1301

ban oi,la meo duc thi cho minh xin ve nuoi nhe,so dt minh ne 0123 3266 336 ... dc thi nt cho minh rui minh chay wa nha ban lay luon nhe !!!
sr khong go dc tieng viet vi post bang dt :D !!!

lovepet9999

Mình có lấy cơm trộn với cá tán nhuyễn cho nó ăn nhưng nó không ăn mà bỏ đi đâu rồi mình tìm trong hẻm mà không thấy, tội nghiệp mong không có chuyện gì xảy ra với nó