• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có ai ở gần gần Ngã Tư Sở, Khương Đình ko ạ

huyduyen8

Cho mình hỏi có ai ở gần khu Ngã Tư Sở, Khương Đình, Khương Hạ- HÀ NỘI yêu thích Husky hoặc đang nuôi Husky ko
Mình muốn kết bạn và giao lưu thôi, cảm ơn mọi người đã đọc :)

luannguyen3011

mình có nuôi 1 thằng sam ở chỗ pico mall đây , hôm nào bác rảnh cho ra vườn hoa thủy lợi giao lưu cho vui

huyduyen8

Luân Nguyễn? Bạn cho mình số đt nhé, ko thì add FB mình, rất vui đc giao lưu (mình gửi link FB inbox nhé)
Bạn ở chỗ Pico Mall sắp khai trương đó hả bạn?

MrQ1984

Member
Mình ở Ngã 4 sở, nhưng chỉ có alas, hôm nào giao lưu cho mình tham gia với, nhà xa công viên quá nên thỉnh thoảng mới cho nó ra được ^^

luannguyen3011

ok bác, để em ib bác số cả fb em , khi nào rảnh cho bọn nó ra chơi cho vui :D . em cũng lười đi công viên nên toàn cho ra vườn hoa gần nhà :v

MẹKen

mình ở gần cầu ngã tư sở, cậu inbox fb mình giao lưu cho vui nhé, mình có 1 em alas:)

Mrbemip

Mình cũng ở ngã tư sở , ngày nào mình cũng cho e ovcharka của mình ra bãi cỏ góc Tây Sơn , Trường Chinh chỗ mấy quán trà đá . Hiện tại đang có 5 e chó hầu như tối nào cũng ra chơi . Bạn nào rảnh thì tầm 10h - 10h30 mang cún ra giao lưu cho vui nhé .