• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

còn đây là miloooo nhà duy nè

Ken_zx88

Member
Bạn ơi.cho mình hỏi con này có lai với giống chó gì khác không bạn

Anhcv

Member
Nhóc này là chó gấu. Mình đang tìm mua 1 nhóc như thế này đây. Trước tới h mình nuôi 2 con rồi. 1 con lớn lên có màu đen mặc dù hồi nhỏ nó màu nâu. Và 1 nhóc cái màu trắng sữa nhưng bị bắt mất. Bạn mua ở đâu vậy? Mua ở Lê Hồng Phong hả. Giống này nếu độ thuần cao thì lớn lên vẫn khá xù như lúc nhỏ. Còn ít hơn thì khá giống chó Bắc Hà trong mục các giống chó Việt Nam nhưng vóc dáng của loài này nhỏ hơn. Chúc mừng bạn có 1 chú chó đẹp.

hi hi , uh các bạn đúng rùi đấy , duy nhầm lẫn mất... nhóc này chắc lai gì gì đó...mí người bán họ nói chow chow nhung duy không rành, nhung milu rất khôn và đẹp anyway...( nhìn giống heo con lắm .. heehe)

Chó nhà duy xinh lắm á mà Duy sống ở đâu vậy vì lúc chụp hình toàn thấy cún nằm trên cát không ^^ . Mà lưu ý rằng chó tắm nhiều cũng chẳng có lợi mà có hại đó các bác cũng biết rằng dùng 1 chất gì đó lâu dài cũng có hại . Tốt nhất là 1 tháng tắm 1 lần đối với lông dài , còn lông ngắn thì tha hồ mà tám lúc nào cũng được ^^

hả? bác mua 1 em chó "gấu" với giá 1 em Chowchow hả bác? em này thì như em nhà em lớn lên thì đúng là chỉ ra chó ta lông hơi xù tiếc thật :D :)