• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các topic được ưu tiên tại Box mua bán !

Ra ngân hàng chuyển khoản ùi làm như thế nào để được đính bài lên mục quan trọng hả mod ơi ????:):):)

Vinacats

Member
Xin Vietpet chỉ dẫn dùm...

Hiện có rất nhiều bạn gửi tiền và hình ảnh biên lai đã chuyển tiền về việc dính các topic lên mục ưu tiên .Do một thành viên có mở nhiều topic khác nhau nên Mod quản lí box đó khó có thể nắm rõ được dễ xảy ra nhầm lẫn. Để đảm bảo quyền lợi của các bạn mình kính mong các bạn gửi đường link yêu cầu được ưu tiên kèm theo hình ảnh phiếu đã chuyển tiền tại box mua bán .Xin chân thành cảm ơn !
Xin Chào Vietpet. Tôi muốn tin rao vặt mua & bán của Tôi được đưa vào mục ưu tiên thì làm thế nào. Xin BBT chỉ dẫn cụ thể dùm. Nếu nạp tiền để link của T đc đưa vào mục tin ưu tiên thì nạp tphí vào TK nào. Nick của T là Vinacats. Xin cám ơn Vietpet +++

Đây là đường link rao vặt của T. http://forum.vietpet.com/167124-tha...eo-anh-va-batu-long-xam-tro-gia-1-6trieu.html

DuDo

Member
Hi BQT diễn đàn. Mình muốn hỏi làm sao để được đăng bài ưu tiên hoặc mở box riêng ở khu vực mua bán? Mong nhận được phản hồi từ BQT sớm.