• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các chuyên gia cho em hỏi, bully nhập thái mất giấy, có cách nào để kiểm chứng ko ạ

Status
Không mở trả lời sau này.
Các bác cho e hỏi chút!!!

Bạn em nó có con bully e muốn mua lại, thấy bảo là anh nó nhập thái lan, nhưng mất giấy tờ. Giờ có cách nào để kiểm chứng là đúng hàng nhập hay ko và nếu đúng liệu có thể xin cấp lại giấy dc ko a.

Thanks !!!

Các bác cho e hỏi chút!!!

Bạn em nó có con bully e muốn mua lại, thấy bảo là anh nó nhập thái lan, nhưng mất giấy tờ. Giờ có cách nào để kiểm chứng là đúng hàng nhập hay ko và nếu đúng liệu có thể xin cấp lại giấy dc ko a.

Thanks !!!
Mất giấy tờ thì không xin cấp lại được bạn nhé

Tiện các bác chuyên gia cho e hỏi thêm chút, nếu nó có chip thì có cách nào xin cấp dc 1 tờ giấy cho nó oách hơn ko ạ. Và nếu xin cấp dc giấy thì chi phí có nhiều ko ạ

Khánh Nhữ

Active Member
Nói thật, con chó của bạn nếu đẹp thì ko cần phải giấy tự nó đã oách rồi ạ

Tiện các bác chuyên gia cho e hỏi thêm chút, nếu nó có chip thì có cách nào xin cấp dc 1 tờ giấy cho nó oách hơn ko ạ. Và nếu xin cấp dc giấy thì chi phí có nhiều ko ạ
Bác quan trong giấy tờ quá...chẳng nhẽ có giấy bác mang chó đi rùi gặp ai cũng khoe ak cho oách ak..quan trong là con chó mình đẹp thôi. Những người chơi họ nhìn là biết chứ bác có mang giấy ra cho mấy bà làm đống xem thì cũng chẳng ai biết con chó này là gì.

nói như bạn. điều đấy thì ai chẳng biết, nhưng b phải hiểu ,là chó đã oách giờ thêm cái giấy có phải oách hơn ko.

Status
Không mở trả lời sau này.