• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bé cún sẽ cập bến SG của HuskyClub SG

- Với tư cách là thành viên hợp tác của Huggy Husky Kennel Thailand, HuskySGclub xin giới thiệu đến các bạn yêu thích Husky các cún Husky thuần chủng của thành viên CLB . Các bé sau đây sẽ cập cảng SG trong tháng 5 này. Hi vọng nhận được sự ủng hộ của các bạn

1- Baby Blue eyes A.k.a Nang Fah Female - Owner: QuanNguyen

2- Lana Female Owner: Nguyển Thanh Hiền

3- King of Phoenix aka Mr Paksa- Male Owner: Phạm Hồng Hải

Mong các bạn cùng chia vui!

Lap HL

Member
hy vọng 1 ngày gần đây sẽ có được 3 chú cún husky , giant alaskan malamute, va samoyde...mình là người hồi chiều có gọi cho anh Quân tìm dùm con Giant alaskan malamute va con husky đỏ nè

Lap HL

Member
hy vọng 1 ngày gần đây sẽ có được 3 chú cún husky , giant alaskan malamute, va samoyde...mình là người hồi chiều có gọi cho anh Quân tìm dùm con Giant alaskan malamute va con husky đỏ nè

@LapHL:

Hi vọng có dịp off với bạn để tư vấn thêm và sẽ thỏa mãn nhu cầu của bạn sớm.

@nhocxincho:

Bạn hoàn toàn có thể biến ước mơ thành hiện thực, chúng tôi sẽ hết sức giúp đỡ

lê long

Member
mấy em husky này nhìn yêu quá, chúc clb có được những chú chó đẳng cấp để sánh cùng với các nước trong khu vực..

ruabongro

Quá chuẩn luôn hâm mộ club quá huhuhuhuhuhu ham muốn 1 người bạn như thế !!!

ronaldo

Member
mấy bé này đẹp quá,mong rằng mình sau nay củng tìm đc bé husky mình yêu thích,anh Quân ơi cho em hỏi nên mua husky lơn hay nhỏ thi tốt,vì em hiện đang sống ngoài bắc trời nắng và nóng lắm

ronaldo

Member
vâng ạ,em cám ơn anh nhiều nhé,nếu muốn lựa chọn thì mình nên chú ý vào những điều gì hả anh?có thể cho em vái ví dụ đc k?