• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bác quản trị làm ơn cho em hỏi

damson82

Member
các bác quản trị làm ơn cho e hỏi.sao em lập topic bên mua bán sau khi gửi bài viết thì thấy hiện topic. nhưng sau khi vào các topic khác và quay trở lại mục mua bán thì k thấy topic e lập nữa ạ?

my_lucky

Active Member
Chào bạn!

Do bạn lập topic rồi không có ai vào cmt nên bài bị trôi xuống quá sâu, tận trang 7 bạn ạ.
Tiếp đó do bạn lập thêm 3 topic trùng 1 nội dung nên mình đã xóa bớt 3 topic và chỉ để lại có 1 topic của bạn thôi.Theo đúng Quy chế của Box mua bán rao vặt thì chỉ được lập 1 topic với nội dung và không được up bài quá 01 lần trong 01 ngày.Bạn vui lòng đọc kỹ quy chế.

Đây là link topic của bạn:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=105698

Mốc yêu

Member
em không thể lập được chủ đề trong mục mua bán, xin BQT giúp em, khi gửi thì bị báo lỗi

vanglai213

Active Member
xin lỗi chủ topic và mob em không post được bài mới từ hôm qua. Nhờ mob xem dùm lại xem diễn đàn bị lỗi gì vậy ?

Hung.tinhyeu

Active Member
xin lỗi chủ topic và mob em không post được bài mới từ hôm qua. Nhờ mob xem dùm lại xem diễn đàn bị lỗi gì vậy ?
Mấy hôm nay diễn đàn bị lỗi không tạo được topic mới ở tất cả các box. GIờ anh em bộ phận kỹ thuật đã khắc phục được sự cố trên. Mình mới test thử trong box Malinoi Đạo xem nhé.

http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=659411#post659411

Xin ban quản trị chỉ giùm Em với ah

Em xin nhờ Ban quản trị chỉ giùm Em cách xóa bài mà Khi pots bài lên mà mình không muốn bài đó nữa vì bị lỗi thì có cách nào xóa bỏ nó thì chỉ giúp Em. Em cảm ơn

Hung.tinhyeu

Active Member
Em xin nhờ Ban quản trị chỉ giùm Em cách xóa bài mà Khi pots bài lên mà mình không muốn bài đó nữa vì bị lỗi thì có cách nào xóa bỏ nó thì chỉ giúp Em. Em cảm ơn
CHào bạn.

Nếu bạn muốn xóa bài viết của mình thì bạn copy đường link của bài viết đó và thông báo số bài viết đó là số bao nhiêu rồi gửi vào box Thông tin thành viên yêu cầu nhờ Mod phụ trách box đó xóa giúp bạn bài vết mà bạn muốn.

Thân