• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác nhận xét dùm em cocker này ạ

yoko1910

Member
em nó đạp lắm bạn bao nhiêu tuổi rồi thế bạn.
Chiều mai cho ra off với mọi người cho vui nhé :D

em nó đạp lắm bạn bao nhiêu tuổi rồi thế bạn.
Chiều mai cho ra off với mọi người cho vui nhé :D
uk.thank bạn nha.mình cũng đang định mai ra giao lưu với mọi người.bé được 3tuổi rùi bạn.

thanks bạn nha.mình cũng muốn đưa bé ra giao lưu.bé đươc 3t rồi.nhưng không may chân bé bị tật bạn ak...

Vocalist

Member
cún của bạn đẹp quá! Lông lá gọn gàng, không biết là có phải do bạn cắt tỉa? Hay là tự nhiên vậy :D

cún của bạn đẹp quá! Lông lá gọn gàng, không biết là có phải do bạn cắt tỉa? Hay là tự nhiên vậy :D
tự nhiên đó bạn, minh cũng muốn tỉa lắm nhưng sợ tỉa hỏng nên chưa dám(con trai không khéo tay được như con gái :D).bé nhà mình chỉ có đám lông xù ở sau các chân, trước ngực và tai thôi, còn lại vào nếp hết, chắc ông trời thương chủ chó là con trai :D

Vocalist

Member
cún nhà mình 3 tháng rồi, nhưng lông lá xem chừng là phải cắt lắm. Mình thích bé gọn gàng chút, k biết vietpet có link nào hướng dẫn tỉa lông cocker k bạn nhỉ :D

Vocalist

Member
cảm ợn ban nhé, đúng thứ mình đang cần. Tiện đây mình hỏi bạn luôn là bao lâu nên tắm cho cún 1 lần vậy!

cảm ợn ban nhé, đúng thứ mình đang cần. Tiện đây mình hỏi bạn luôn là bao lâu nên tắm cho cún 1 lần vậy!
thực sự đây cũng đang là một vấn đề với mình, mùa hè thi co thể 1 tuần 1 lần nhưng mùa đông lạnh thì mình chưa nghĩ tới, mình nghe mọi người nói là có bột tắm khô thì phải, không biết đúng không nữa...

Vocalist

Member
[W]ind [S]ea;441690 nói:
thực sự đây cũng đang là một vấn đề với mình, mùa hè thi co thể 1 tuần 1 lần nhưng mùa đông lạnh thì mình chưa nghĩ tới, mình nghe mọi người nói là có bột tắm khô thì phải, không biết đúng không nữa...
Cảm ơn bạn! Hôm trước mình đưa cún đi tiêm cũng hỏi về chuyện bột tắm khô, thì anh bác sỹ thú y bảo là cũng không nên dùng, vì dễ gây bệnh ngoài da cho cún, anh ấy khuyên mùa Đông nếu không tiện tắm thì dùng khăn lau cho cún cũng được, chú ý lau sạch tai!