• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác có kinh nghiêm xem dùm em con Rott

ThanhNhan86

Em xin chào mọi ngườii,

Mọii người xe hộ em con rott nhà em có thuần chuẩn không, về hình dáng thì ok nhưng tren lưng bụng ngay benh hông có mấy sợi lông trắng em không biết do chó thay long chưa hết hay do vấn đề gì khác ah.

Chó em 2 tháng tuổii

ACE xem qua hình giúp em.

Em xin cảm ơn.

duyanh16

Mình nghe nói rott thuần chủng chỉ có vàng với đen ko có màu khác bạn ơi

Bảng tên thú cưng của Tam Tin Shop được làm từ các vật liệu chất lượng tốt nhất và sản phẩm của chúng tôi rất đa dạng về hình dạng mẫu mã và kích cỡ để phù hợp với tất cả những người bạn cún cưng và mèo cưng. Ngoài ra bảng tên còn có thể dùng để làm vật kỷ niệm, móc khóa. Tất cả các bảng tên được cung cấp đã bao gồm 1 chiếc vòng khoen và 1 cái chuông xinh xắn để đi cùng thú cưng của bạn

Được làm từ các lớp nhôm và được sơn bằng công nghệ cao ,nên các thẻ rất chắc chắn và trọng lượng lại rất nhẹ và với rất nhiều màu sắc và hình dạng – như hình trái tim, xương và khuôn mặt mèo, hình tròn, hình cỏ 3 lá, hình ngôi nhà, hình ngôi sao,….

Với công nghệ khắc lazer việc khắc chữ lên bảng tên rất tinh tế và mang lại một vẻ đẹp không phai mờ theo thời gian.

Bảng tên của mình bán đồng giá : 65k nếu bạn khắc laser 1 mặt & 75k nếu khắc laser 2 mặt nha (Tặng 1 khoen vs 1 chuông)
Ship 15k-20k toàn quốc
Bạn nào ở HCM có thể đến cty mình làm để lấy để k mất ship ne (giờ hành chính-parkson lê thánh tôn)

Giảm 20% cho tổng hoá đơn khj đổi bảng tên cũ lấy bảng tên mới.(nếu bảng tên làm của shop thì giảm 30% lun nhé)

Bạn nào order bảng tên bên mình làm hư khoen hay mất chuông, mình tặng free lại cái mới 1 lần nha. Những lần sau thì 2k 1 cái. Các bạn đến lấy-hoặc tự chịu ship nhe

godfather_sg

rot neu có đóm trắng thường là phối đồng huyết, o thuần chủng nên tuổi thọ o bằng những con bình thường

misen

Member
có tí lông trắng ko nói lên là đồng huyết hay ko thuần đâu bạn :D

Ha Minh

Thực ra chỉ là vài sợi lông trắng thôi, chưa gọi là đốm được. kiểu như tóc bạc ở người ấy
Mình nghĩ là ko có vấn đề gì đâu :v bạn yên tâm đi