• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác đánh giá giúp e bốp nhà e với

E chào mọi người! Bốp nhà e 3 tháng tuổi.ngày nào e cũng cho đi bộ+chạy 3 km,cháu rất nghịch,gặp cái ghì cũng cắn,đặc biệt rất thích ngịch với chó to^^. mọi người xem giúp e bé có được ko ạ.

bi2004

Member
cậu này yêu TDTT nhỉ, em nhà mình mới 2 tháng tuổi vừa tiêm cho mũi 7 bệnh, chắc mấy hôm nữa thì bắt đầu cho đi tập nhè nhẹ thôi

hihi.cháu nó giới tính cái nhưng chủ trương của e là luyện tập thể thao,cơ bắp cuồn cuộn.sau này fang nhau mới khỏe:))

chạy 3km cơ à, mai mình cũng phải cho em nhà mình chạy thêm cho bằng bạn bằng bè mới được ;)), chó đẹp đấy bác :))

dragon82

Member
híc 3 tháng thì nên cho đi bộ thôi bạn ơi, vì nếu chạy nhiều quá sợ quá sức đấy, tầm 5 tháng trở lên cho chạy ngày 1-2km thì hợp lý hơn

hihi.mình cho bốp đi bộ là chủ yếu.đôi lúc chạy 1 quãng khoảng 100m rồi lại đi bộ.tại tối nào mình cũng đi bách bộ thế là cho cháu nó đi theo luôn^^

Pheovn

Cho chạy vừa thôi bạn, chó còn non, xương cốt chưa cứng cáp, chạy nhiều là sập chân đấy!

goldens

bằng bé nhà mình...hihi...bé nhà mình h đc 10kg...mà bạn ơi...chó nhà bạn thoừi điểm này có đang thay lông k

NickyHayden

Bé đẹp quá, màu cũng giống cu Lab nhà mình, tầm này chắc đều đang thay lông+thay răng cả rồi mà