• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bull terrier đam mê đã thành sự thật.

trước tiên e xin cảm ơn anh Long người đã rất yêu thương e nó nhưng vì một vài lí do nên đã giao e nó lại cho em chăm sóc.tên cũ của e nó là HERRULES ,e xin phép anh Long cho e đổi tên e nó thành FIGO vì em đã có ý định đặt cái tên này khi mua dc 1 e bullter từ lau lắm rồi.
FIGO là giống đực,rất lanh lẹ và đáng yêu .đây là 1 vài hình của e nó khi về nhà mới,mọi người đánh giá FIGO thử bao nhiêu điểm nha.hehehe.

còn đây là hình FIGO lúc còn nhỏ

Maru pypy

Member
herrules nhà anh super gà phải không...ôi em yêu đã trôi dặt về đâu vậy...hichic em này nhiều fan lắm đó
giờ là Figo...bạn này chắc thích foot ball :D

http://www.postimage.org/image.php?v=aV4rxUJ

Cái ảnh hồi bé này trông yêu thật bác ạ. Không biết bọn Bull Terr này có hổ báo như Pitbull hay Bully không bác nhỉ? :D Hình như bọn này ngày xưa cũng được dùng trong chọi chó thì phải. Em thấy hơi bất ngờ vì bọn này trông mặt mũi đáng yêu chứ không bặm trợn như Pit ??

herrules nhà anh super gà phải không...ôi em yêu đã trôi dặt về đâu vậy...hichic em này nhiều fan lắm đó
giờ là Figo...bạn này chắc thích foot ball :D
đúng rồi anh ,đây là herrules của anh super_gà đó anh.em yêu vẫn ở đây mà có trôi dạt về đau đau...hehe

http://www.postimage.org/image.php?v=aV4rxUJ

Cái ảnh hồi bé này trông yêu thật bác ạ. Không biết bọn Bull Terr này có hổ báo như Pitbull hay Bully không bác nhỉ? :D Hình như bọn này ngày xưa cũng được dùng trong chọi chó thì phải. Em thấy hơi bất ngờ vì bọn này trông mặt mũi đáng yêu chứ không bặm trợn như Pit ??
bây giờ hổ báo hay thì em chưa thấy,e nó rất ngoan và hiền.nhưng về sau có hổ báo hay không thì chưa biết á nha.hehehehe

Maru pypy

Member
không tớ thấy bạn lạp xườn ghi là đến từ Lâm Đồng tớ nghĩ bây giờ em nó chuyển khẩu về Lâm Đồng rùi...:D...ủa vậy là nó vẫn ở nhà anh Super Gà hả Lạp Xườn

bạn ở đâu ở lâm đồng vậy love_lapxuong, mình ở lâm đồng đà lạt nè, mình cũng thích cún giông bạn nhưng mình nuôi bull và chihuahua thôi.Nếu ở Đà lạt thì giao lưu nhé