• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BQT cần xin ảnh của FESTIVAL 2011 để in lịch 2012

phamhuyhoang

Active Member
Do mình có nhu cầu in lịch VIETPET 2012 nên anh chị em nào có ảnh đẹp của PET nhà hoặc ảnh đẹp hôm Festival 2011 ^_^ Lịch này dùng để biếu tặng khi đi giao lưu các tỉnh hoặc gặp gỡ anh em bạn bè .Mục đích quảng bá trang Vietpet cho nhiều người biết đến hơn nữa .Rất mong được sự giúp đỡ của toàn thể anh chị em Vietpet giúp đỡ !
địa chỉ mail :hoangnam5850@yahoo.co.kr

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Sáng kiến rất hay! Anh chị em ta cần khẩn trương cung cấp nguồn ảnh quý để kịp trước tết âm lịch.

tran huy hoang

Active Member
Thật ra việc in lịch Vietpet nói dễ cũng không phải dễ mà nói khó cũng không phải khó . Ví những năm vừa qua Mình cũng đã cố gắng làm hết khả năng nhưng cũng không hoàn thành được vì nhiều lý do ! Việc cung cập hình ảnh của Các Thành Viên thì rất ok , nhưng việc kinh phí làm cũng rất khó ( Vì in ra để tặng chứ không phải bán ) và khó nhất là xin giấy cấp phép làm bản kẽm để in của Sở Văn Hóa Thông Tin cấp bản quyền , Nếu mẫu lịch là mẫu của nhà in đã có chỉ đánh ít nội dung liên quan Vietpet thì không vẫn đề gì, nhưng vì muốn độc quyền hình Dog của các Thành Viên buộc long Chúng Ta phải xin giấy phép.
Mong BQT và ACE lưu tâm đến các vẫn đề Minh đã mắc phải như trên ! Con riêng về phần tập thể ACE trong Studio Nhím của Mình sẽ làm hết Mình ,từ việc thiết kế bản in chó tới việc chụp hình Thú Cưng , Chúng Mình đều rất sánh lòng làm trong khả năng có thể.

Phải cố gắng Chúng Ta sẽ có Lịch Vietpet.com

Sheryl

Active Member
Thật ra việc in lịch Vietpet nói dễ cũng không phải dễ mà nói khó cũng không phải khó . Ví những năm vừa qua Mình cũng đã cố gắng làm hết khả năng nhưng cũng không hoàn thành được vì nhiều lý do ! Việc cung cập hình ảnh của Các Thành Viên thì rất ok , nhưng việc kinh phí làm cũng rất khó ( Vì in ra để tặng chứ không phải bán ) và khó nhất là xin giấy cấp phép làm bản kẽm để in của Sở Văn Hóa Thông Tin cấp bản quyền , Nếu mẫu lịch là mẫu của nhà in đã có chỉ đánh ít nội dung liên quan Vietpet thì không vẫn đề gì, nhưng vì muốn độc quyền hình Dog của các Thành Viên buộc long Chúng Ta phải xin giấy phép.
Mong BQT và ACE lưu tâm đến các vẫn đề Minh đã mắc phải như trên ! Con riêng về phần tập thể ACE trong Studio Nhím của Mình sẽ làm hết Mình ,từ việc thiết kế bản in chó tới việc chụp hình Thú Cưng , Chúng Mình đều rất sánh lòng làm trong khả năng có thể.

Phải cố gắng Chúng Ta sẽ có Lịch Vietpet.com
Nếu sợ giấy phép bác in thêm một dòng chữ nhỏ nhỏ: lưu hành nội bộ là ok bác ạ :). Có rất nhiều cơ quan in lịch riêng đi biếu mà em có thấy giấy phép đâu.

hung_cz

chào anh phamhuyhoang.. tôi muốn nhò anh tìm giúp cho 1 em gsd đen tuyền lông dài .anh biết ai có thì giúp tôi nhé .. muốn liên lạc vói anh nhung không có số điện thoại..cảm ỏn nhiều ..hùng 01279827838