• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BOXER 6 tháng.

tribm.ts

Member
Hai em này đều 6 tháng tuổi, chó nhà bạn tớ muốn gửi tặng, k biết nên nhận con nào ? các bạn xem giúp:

BanhKemGau

Wow đẹp quá. nhưng mà hình như pác này ở nc ngoài nhìn cảnh quen quen hình như bên pháp đúng ko :D

ngoc_anh

Member
Hai em này đều 6 tháng tuổi, chó nhà bạn tớ muốn gửi tặng, k biết nên nhận con nào ? các bạn xem giúp:
Bác nhận con này đi bác! Nó đẹp đấy! Nếu không bác share cho em đi. Ở VN mình những con chó như con boxer này hiếm lắm. Mà em nó là cái hay đực hả bác?

boxer này đẹp thật đóa..việt nam ít thật..ra đường lê hồng phong thì rất nhiều nhưng chỉ toàn lai ko à..con này cha mẹ nó ở đâu vậy..bác ko có điều kiện nuôi thì gã cho tui đi tui nuôi cho nhé.

tribm.ts

Member
-Em này đực, Tặng thì đâu share được bạn ơi, nếu nhận thì sau này Share giống thôi.
-Thực ra nhà bạn tớ còn 2 em nữa nhưng chắc con Box mọi người thích hơn (k biết đúng k?)

Hai em này lúc tớ dẫn ra đường đi dạo thì nhát- chê - bày đặt làm cao

Nhưng sau hiểu được vấn đề: đi dạo với tớ là một vinh dự ...lớn, thì quấn còn hơn chủ ...:eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:

-To Banhkemgau: Mấy em này hiện ở Montreal-Canada (vùng nói tiếng Pháp)

hình này là anh Trí đó hả, giờ mới thấy đc mặt của chủ con Lủng nhà em hihi, anh sướng thật, em boxxer đó đẹp quá anh àh, chó nc ngoài có khác

quocdohs

Member
con Boxer là đẹp nhất đó bác Trí, theo em thì con Boxer này mà về VN thì có hàng nhất nhì đó bác, bố của con Boxer em nuôi cũng đầy đủ vớ vá , mũi tên, yêm như vây đó nhưng con Boxer em nuôi thì không bằng. Tiếc là con Boxer của em cũng là đực, nếu là cái cho phối với con của bác thì đẹp lắm đấy
. Đàn cho của anh bạn anh con nào củng đẹp cả.BÁc Trí số đỏ nhé, chúc mừng bác

ngoc_anh

Member
Hoá ra em này vẫn còn ở bển, chưa về đến VN mình. Bác cho em nó nhập khẩu VN sớm đi. Em này về VN mình là thành hàng tuyệt vời đấy. Chỉ tiếc là nó vẫn còn nhỏ, chưa "nhớn"!:D:D:D:D:D Để con chó boxer của em "chờ" lâu quá!

Hì hì, nếu là em thì em lấy luôn con boxer không cần suy nghĩ ! Mà nó được mấy tháng tuổi rồi bác Trí ơi?

Hì hì, nếu là em thì em lấy luôn con boxer không cần suy nghĩ ! Mà nó được mấy tháng tuổi rồi bác Trí ơi?
Nếu chú thích em Boxer này thì qua bển mà mang về, hiện nay giá vé máy bay đang có trương trình khuyến mãi đó, nhanh nhanh kẻo muộn Đức à.

ectasy

Member
chú box đẹp ghê. chân cẳng đi ủng đàng hoàng. quấn cả khăn len đúng là ở " bển". nếu chỉ mất vé máy bay mà có em này em cũng chịu :-bd

:party: Nếu Boxer màu giống ( hay chỉ gần bằng) 8 tuần tuổi và có ít nhất giấy AKC thì giá tại Mỹ rẻ nhất cũng trên $1500. Em này đã được 6 tháng thi` giá ít nhất cũng $2000. 1 món quà đáng quí, đáng quí không phải vì giá trị vật chất mà nó là 1 giá trị tinh thần khá lớn. Màu sắc quá tuyệt vời ! Mong rằng bạn sẽ có sự đầu tư sứng đáng với món quà này. Chúc bạn thành công và sức khoẻ. Thân chào