• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

box nhà em có to cao đẹp trai không hả các bác

Thanh_arch

Member
Hiếu ơi, a Thành đây! chú phải chụp Box ở tư thế đứng mới thấy rõ nét đẹp của nó, làm lại đi nhé

bum@keo

vâng để tí nữa em chụp lại, vì box nhà em nó không thích chụp ảnh he he

my_lucky

Active Member
mình thì kết nhất quả thủ của em này, đẹp đấy bác ạ.Thân!

lamhong

Member
Chụp kiểu này trông giống như lão già Mastif, nhìn mặt ngầu quá! Giới thiệu thêm về lý lịch của nó cho anh em tham khảo!
Chúc mừng bạn có Boxer đẹp!

Thanh_arch

Member
để anh giúp chú thêm 1 tấm hình Box lúc đứng nhé:

các bác thông cảm, ở cái tư thế này... nhưng mà cũng ko lộ liễu lắm đâu.

bum@keo

theo yêu cầu của các bác em show hàng nhé hĩ hĩ

box của em đẹp trai phết ý chứ khà khà :)

Xin cảm ơn các bác đã khen box yêu của em ! cảm ơn các bác rất nhiều ! :)

bum@keo

Em cảm ơn anh Thành đã cho em tấm hình nhé hehe.
Cảm ơn các bác đã ủng hộ cho box của em !

lamhong

Member
Ở Việt nam tìm được con đầy đủ khăn tất cực kỳ hiếm. Nhìn dáng dấp to cao, mặt mũi dũng mạnh nhu cu Box này là OK rồi!

hungvu

Member
ỐI dời ơi. bum@keo ơi. bọn mình là hàng xóm mà không biết mặt nhau. giờ nhìn thằng cháu của b m mới nhận ra. vì m toàn ra cái ngõ đó ăn xôi và bánh mỳ:D:D:D. chuyên môn ăn một nửa cho nó một nửa:D. mà thằng box này chỉ "phang" thịt thôi. xôi và bmỳ không thèm (khôn như con ma). thế chiều lúc nào b rảnh m ra chơi. cho thằng box gặp mấy thằng nhà m luôn.:D. :D:D:D

bum@keo

cảm ơn hungvu đã góp khẩu phần ăn của bạn cho box nhà mình nhé.
Hôm nào bạn rảnh thì cứ mang mấy thằng em ra nhà mình chơi. Nhưng box nhà mình hay cắn nhau với chó đực lắm.
Cám ơn bạn

a mình biết con nay ở đâu rồi mấy lần mình đi qua đều thấy nhìn nó ở ngoài cũng đc phết mà con to hơn cả trong ảnh này :D :D :D

hungvu

Member
cảm ơn hungvu đã góp khẩu phần ăn của bạn cho box nhà mình nhé.
Hôm nào bạn rảnh thì cứ mang mấy thằng em ra nhà mình chơi. Nhưng box nhà mình hay cắn nhau với chó đực lắm.
Cám ơn bạn
hehe. bum@keo rảnh lúc nào m ra chơi.m ngay bên cửa Bắc thôi.. thằng box này tuy thế nhưng khôn gê đấy. cho nó ăn bao nhiêu lần nhưng có động được vào người nó đâu. kiêu phết..:D

bum@keo

box nhà em nó phải có tí mùi của em cái nào cơ . Nếu có thì khỏi phải hỏi, em nó cứ sán vào luôn .
Khi nào rảnh cứ qua e

Thanh_arch

Member
Tin tốt lành đây, Con Lucky nhà bạn anh đã có bầu rất to, chắc sẽ sinh khoảng 5-6 con vào những ngày đầu tháng 6 tới. Khi đó anh sẽ cập nhật thông tin về đàn con của Box nhà chú nhé!

Zudas

Member
Em Box này hình như ở Nguyễn Trường Tộ, mấy lần đi qua thấy em nó thơ thẩn ở vỉa hè, nhìn đô con, đẹp zai phết. Khi nào Box cái nhà mình đến kỳ có khi cho em nó nhờ cậy em Box này nhé :))