• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

body*pitbull*xin chào anh em

cody

Member
em này là amstaff mà. đúng không bạn? bắt em nó ở đâu mà đẹp thế

em nó hiện nay ở hd bạn ah.con này của ông anh,ông ấy bận quá nên đang để mình nuôi và nhờ mình bán hộ,nếu bạn có nhu cầu hay có ai thì alo cho minh..thank bạn nhiều

cody

Member
cập nhật thêm tin đi bạn ơi. và giá em nó là bao nhiêu thế? được thì thêm hình luôn.

cody

Member
số phone thi có dưới chữ kí đó bạn ah. cho mình biết em nó là M/F, bao nhiêu tháng rồi, và giá em nó nha (chuyễn vào SG) thanks bạn.

Hàng chuẩn đấy em ơi,:xkết bộ ngực nở của nó quá,Cody ơi chim nó to thế kia mà bạn còn phải hỏi à?:D:D:D

lâu quá rồi mới thấy anh minh xuất hiện thinh thoảng xuống đây giao lưu đi anh ơi
Hi,dạo này công việc bận quá em à,OK en hôm nào xem có ai xuống anh ké cửa xuống chơi,À vẫn còn Pitbull om sấu chứ?món đấy hay quá,ăn về nhớ mãi :p