• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bin Lợn xin chào cả nhà ;)

ngarua1610

Các bác thử xem hình ảnh của Bin Lợn xem em ý có những dáng nằm bất hủ không ạ :blusshing: :-bd

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ôi Bin Lợn nhà Nga trông đáng yêu quá đi mất, zai hay gái mà ăn nằm vô duyên vô dáng thê kia nhỉ:kiss:?! Bộ lông thật đẹp, nhưng bạn toàn chụp "dáng" em nên nhìn chả biết được mặt mũi bé "lúc duyên dáng" ra sao:p. Hị hị up thêm ảnh Bin Lợn nhe bạn, bạn ở HN thì hôm nào cho bé đi off Mèo nha, xinh xắn như vậy là đến nhiều fan lắm đó:p. Chào mừng NgaRua và Bin Lợn đến với VP!!!

matsat

Member
Ôi ôi , cái em bin lợn nhà bạn có kiểu ngủ vô duyên thế , cứ gọi là phơi bày hết cho bàn dân thiên hạ coi , mình mà vớ đc em bin nhà bạn là thể nào cũng phải rúc đầu vào cái bụng của em í rồi :kiss::kiss::kiss: . Bin ơi cho chị cạp vào cái bụng béo của em một cái nhé ( ko dám cắn cái mông em í vì còn nhường cho chị Neko chứ :D )

hana04nt

Member
Eo ơi nhìn em nó thích thế.Như cục bông í.Ấy làm cách nào mà em í ú thế kia dậy tớ với.Tớ cũng thích các em ú na ú nần lắm mà tẩm bổ tẩm béo mấy đứa nhà tớ mãi mà chả béo ra được gì cả.Trời ơi muốn gặm cái đùi kia quá đi mất

ngarua1610

hii mọi người nhìn cận cảnh mặt em nó nhé, em nó mặt nét lắm, hơi bị đẹp trai :D

Mặt kiêu thấy ghét luôn ý :D
Thực ra đây là em mèo nhà bạn mình.Hii mình có nhiệm vụ up ảnh em lên cho mọi người cùng biết thôi :).Bạn mình bảo là em này chỉ ăn ruốc..mẹ làm thôi chứ ruốc mà mua ngoài chợ là không ăn đâu.
@neko,matsat:người em í toàn là mỡ thui,ôm thích lắm ý :X
@hanna.twinkle: bạn thử cho mèo nhà bạn ăn ruốc như mèo nhà bạn mình xem,chúc mèo nhà bạn ngày càng béo ra,ú na ú nần nha :X

ngarua1610

hii còn xin giới thiệu cả nhà VP đây là em Bim Bim nhà mình( gọi là Bim vì thích ăn bim bim lắm ý).Mình mới nuôi em ý đc khoảng 3 tuần thôi nên em ý chưa được béo tốt phì nhiêu như anh Bin nhưng mà cũng bắt chước anh Bin có mấy kiểu nằm buồn cười lắm :D.Em í nghịch như giặc ý mọi người ạ :|

Bạn Ngarua lưu ý không dùng ngôn ngữ chat khi viết bài nhé - Mod Phù Dung