• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bim xinh tươi :X :X :X

ngarua1610

Em Bim này mình đc 1 người bạn cho, vì tội nhà bạn ý có 2 em em nào cũng quậy phá tan hoang nhà cửa nên nhờ mình chăm giúp 1 em.Đã lâu rồi không nuôi mèo nhưng từ khi có em Bim trong nhà, nhà mình vui hẳn lên.Em có sở thích là ngày ngủ đêm chơi, cắn chân ko cho ai ngủ hết :D.Mình mới nuôi Bim đc hơn 1 tháng và em ý mới chỉ đc khoảng 3 tháng tuổi thôi.Đây là 1 số hình ảnh Bim Bim nhà mình :love struck:
Nhin cái dáng ngủ ko đỡ đc :-"

Mặt ngây thơ quá :blusshing:

Cõng khỉ này :p

Thích nhất là nằm sau cái máy tính để ngủ

à méo

Member
Waaaa! Em này xinh quá. Beo béo. Mặt đẹp. Lông đẹp. Nhìn cái mặt nó ngố không đỡ được! ^^

tsunami

Member
Waaaa! Em này xinh quá. Beo béo. Mặt đẹp. Lông đẹp. Nhìn cái mặt nó ngố không đỡ được! ^^
Mặt em này quá đẹp, xinh chứ không phải ngố. Ngố thì phải nói tới bọn 34 mặt tịt ấy, mèo Anh nữa :)
Nhưng tất cả đều đáng yêu.

Hic mèo của bác cũng đẹp, nhưng ko biết là đực hay cái. Nhìn con này mà buồn nhớ thằng cu con trai nhà em quá, cực kỳ nam tính, cực manly thế mà vào 1 buổi tối như bao buổi tối khác, nó đi chơi và ko thấy về nữa

Có chòm râu nhìn đàn ông ko các bác? :-bd

tsunami

Member
em này có chòm râu nhìn cứ "dê dê", hihi. Mèo nhà mình cũng mới đẻ có 1 em đen trắng, xinh lắm, cả người đen, có mỗi chân với bụng, mặt trắng thôi, nhìn hay cực

ngarua1610

hii em Bim nhà mình là con trai nhưng mà đã bị...thiến (rùi) rồi. Mình cũng thích mèo đen trắng. Khổ thật, em nhà bạn thienthanchien đi mất à :(.Bim nhà mình có dám cho ra ngoài đi chơi đâu, chỉ cho chơi trong nhà thôi. Vì em nó hiếu động nhỡ đi đâu mất hoặc bị bắt thì tội lắm :(.

Ui bác ơi em này nhìn màu lông giống em Bim nhà em quá nhưng em Bim nhà em trông ..ỏn ẻn hơn, em nhà bác trông man hơn (nhìu) nhiều (cùng là man cả đấy nhưng Bim bị ..thiến rồi hehe). Em í bỏ bác đi rồi à. Buồn thật bác nhỉ. Mong là em nó vào được nhà có chủ cũng yêu thương em ấy như bác.