• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BARNA OF (Fantom haus of Lazic X Audi From NKDRottweiler )

ToanVL

Member
TÒANVL XIN CHÀO TẤT CẢ AE DĐ ROTT. TÌNH HÌNH LÀ HÔM NAY E NÓ VỪA TRÒN 4TH5. MUỐN GIAO LU CÙNG AE ĐỂ ĐƯỢC HỌC HỎI THÊM KINH NGHIỆM VỀ ROTT.RẤT MONG SỰ ĐÁNH GIÁ CỦA AE. TÒANVL XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN AE RẤT NHIỀU.
E NÓ ĐÂY

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào Toàn,
Bé hôm nay nhìn mặt mũi và body phát triển rất ok nhưng em nên cẩn thận 2 chân trước của bé nha, vì qua hình anh thấy có vẻ hơi yếu tí đó nhé. Vài lời chia sẽ cùng em. Thân chào.
PS: Ráng tập luyên để tháng 10 cho em nó tham dự show nha .

ToanVL

Member
chào toàn,
bé hôm nay nhìn mặt mũi và body phát triển rất ok nhưng em nên cẩn thận 2 chân trước của bé nha, vì qua hình anh thấy có vẻ hơi yếu tí đó nhé. Vài lời chia sẽ cùng em. Thân chào.
Ps: Ráng tập luyên để tháng 10 cho em nó tham dự show nha .
dạ e cảm ơn anh nhiêù nha. E này củng là line của anh ra mà hihi. Chỉ mông nó có thể giống 1 vài e của anh đang sở hủ hihi. Tháng 10 này e cho e nó ra show mà. E chưa show chó ngoại lần nào. Nên rất muốn đi cho bít anh ơi. Lúc đó có gì e k bít a hổ trợ giúp e nha anh. Thank anh trước nha.

Vinh.LA

Chào a Toàn!
Cún của a ok phết,nhưng chân trước hơi yếu thì phải?? a cho em nó gần bãi cát cho nó bới,rồi thêm canxi xem sao! vài lời góp ý sơ xài mong a đừng cười,em còn ích kinh nghiệm lắm :)

ToanVL

Member
TÒANVL XIN CHÀO TẤT CẢ AE DĐ ROTT. TÌNH HÌNH LÀ HÔM NAY E NÓ VỪA TRÒN 4TH5. MUỐN GIAO LU CÙNG AE ĐỂ ĐƯỢC HỌC HỎI THÊM KINH NGHIỆM VỀ ROTT.RẤT MONG SỰ ĐÁNH GIÁ CỦA AE. TÒANVL XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN AE RẤT NHIỀU.
E NÓ ĐÂY

HÔM NAY E NÓ VỪA TRÒN 6TH. NÊN LÀM VÀI TẤM GIAO LU CÙNG AE DĐ CHÚC AE HẠNH PHÚC VÀ VUI VẺ

ToanVL

Member
ja! cảm ơn anh nhìu. kỳ này e cho nó ra show để bít cuộc thi cho ngoại như thế nào. hihihi