• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bắt đầu những trang nhật ký....

emily_vn

Member
Em này sáng ngủ dậy mà vội làm gì, không khéo dẫm bẹp luôn ấy chứ. Mở cửa, đóng cửa, dắt xe, dựng xe...đều phải cẩn thận đồng chí ah. Nó quấn chủ, ra vào sập cửa, "bép" một cái là...buồn nhiều hơn vui.

chjpbong

Member
Em này sáng ngủ dậy mà vội làm gì, không khéo dẫm bẹp luôn ấy chứ. Mở cửa, đóng cửa, dắt xe, dựng xe...đều phải cẩn thận đồng chí ah. Nó quấn chủ, ra vào sập cửa, "bép" một cái là...buồn nhiều hơn vui.
đấy khổ lắm cơ,từ khi em nó về nahf,đi đâu cũng phải nhìn nhìn ngó ngó,tối đến loạng choạng là hỏng. cái tội cứ te te chạy theo người,không kể người lạ hay quen,cứ thế này ai rước đi đâu cũng chẳng biết. Mấy lần bị anh mình đá phải,"ẳng" 1 cái rồi lại rối rít chạy theo