• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy nhóc hậu duệ Cochise from royal breed & Kimmy

ndp1983

Member
Vài hình ảnh mẹ của các bé Kimmy ( con gái của Sting haus of lazic & Kelly german bloodline)
hình kimmy lúc 9 tháng tuổi

HÌnh ảnh lúc mang thai các nhóc

Hình ảnh về cha của các bé và thành tích đã đạt được
Cochise from Royal Breed
Young CH of Serbia
Young CH of Macedonia
Young CH of Montenegro
Young CH of Moldova
Young CH of Cyprus
Young CH of Azerbaijan
Junior BIS
6 x Best of Breed
Best of II FCI group
HD-A,Ed-BL(by Denis Novak)

Trân trọng kính chào và cảm ơn

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Phương với bầy puppies chất lượng.Chúc mấy bé mạnh khỏe và phát triển tốt, và chúc em ngày càng thành công trên con đường đam mê của mình. Thân chào.

không biết trại của anh ở đâu thế?có thể cho em út ghé thăm hoc hỏi được không??? :p:p ...em chưa có rott nhưng rất mê Rott và đang tích lũy kinh nghiệm từ các bậc tiền bối và chắc chắn sẽ tậu 1 em...mong anh cho em cơ hội được ghé thăm các nhóc,mấy nhóc nhìn ghét quá...chúc sức khỏe anh và các nhóc mau ăn chóng lớn...thân chào anh

trantantai

Active Member
Mấy bé gần được 2 tháng rồi, đưa lên bàn cho anh em lựa đi Phương ơi!

ndp1983

Member
cảm ơn anh Doanh đã gửi lời khen đến các bé, đam mê thì có mà sao thấy con đường này gian nan quá.
to Phancongbao: nhà anh ở Bình Dương nếu có dịp thì ghé nhà anh chơi, hy vọng được giao lưu
Cảm ơn quoctrung_8891 đã có lời chúc các bé, số điện thoại của Phương là 0988867368.
Ngày mai nếu trời có nắng e sẽ chụp hình mấy nhóc và nhờ anh Tài đánh giá giúp. cảm ơn anh trước:)
khi nào anh Phương lên đón Arizona về thì ghé e chơi...

hoang_phuong

muốn tậu một bé!

cảm ơn anh Doanh đã gửi lời khen đến các bé, đam mê thì có mà sao thấy con đường này gian nan quá.
to Phancongbao: nhà anh ở Bình Dương nếu có dịp thì ghé nhà anh chơi, hy vọng được giao lưu
Cảm ơn quoctrung_8891 đã có lời chúc các bé, số điện thoại của Phương là 0988867368.
Ngày mai nếu trời có nắng e sẽ chụp hình mấy nhóc và nhờ anh Tài đánh giá giúp. cảm ơn anh trước:)
khi nào anh Phương lên đón Arizona về thì ghé e chơi...
Anh ơi cho em cái địa chỉ nhe thích quá inbox giá cho em luôn với!

ndp1983

Member
Cam ơn các bạn đã quan tâm các bé đã về nhà mới rồi. trân trọng kính chào và sẽ update hình các bé sớm nhất có thể :)

trantantai

Active Member
Xong bấy này chắc là sắp có bầy nữa về rồi hả Phương? Chúc mừng lúa đã đầy bồ nhe!