• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy chó nhà mình

phonglinh2383

Mình có bầy chó con mới đẻ hồi tết, tuy là chó thường nhưng rất dễ thương nên mình gửi hình lên cho các bạn xem, mong đừng chê

nab2195

Dịch giả Vietpet
Bầy cún đáng yêu thế nì chê sao nổi bạn ơi :p Cún ta sao màu lông lại đẹp như cún tây thế bạn nhỉ ? Chúc mừng bạn có đàn cún đẹp nhé :)

vinhbe

cho đẹp vạy sao ai mà chê được chứ anh,giờ chắc máy bé nó lớn rồi ha có gì anh chụp hình cho mọi người xem nha. thanks anh

LINHANH

Member
mấy con vằn nhìn đẹp quá trời
nhìn đáng yêu thật
nhưng cho ta chỉ yêu lúc bé thôi

tuy là chó ta nhưng trông cũng hoành tráng chẳng kém gì bầy bayby khuyển bác nhỉ. chúc mừng bác nhé/có lẽ các em này đã được đi sống độc thân rồi bác nhỉ.

Vladavia

Member
Mấy con này đặc biệt thật. Nhất là ở đoạn màu mảng của 2 con khoang, cảm giác phối màu cứ như Saint Bernard. Trong cái ảnh chụp 2 con khoang, phía xa xa lại có một con màu cứ như Rott :))
Ngộ ghê!

Kính chuyển MOD box này chuyển topic này vào mục "Các loại khác-Misclaneous Dogs" hoặc các giống chó VN.

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó con nhìn em nào cũng mũm mĩm hết cả..thích thật !

tra7124119

Member
Chu choa, yêu thế là yêu :X
Chó loại gì đâu quan trọng hả bạn, mình nuôi nó và chăm sóc nó tử tế thì nó sẽ ngoan và nghe lời thôi.
Em nó sinh được bao lâu rồi bạn??

T

thinhban

Guest
chúa ơi phi đội nay lớn lên thì may ra có ma dám vào nhà

tran minh

Member
đẹp thế ai mà chê hả bạn.
mấy con vằn nhìn đẹp quá trời
nhìn đáng yêu thật
nhưng cho ta chỉ yêu lúc bé thôi
chó ta thì lớn lên cũng đẹp, cũng khôn mà bạn. mình rất thích chó ta, vì nó là giống đã sống ngàn đời với người việt ta rồi.

motnguoith...

bạn ơi mấy em này bạn có bán ko?minh mua em đốm giá từ 200.000_300.000có gì bạn Lh mình nha:0907591745

hoho!mình đoán không nhầm thì các em này được đưa lên diễn đàn lâu lắm rồi,bây giờ có lẽ là to và hoành tráng lắm rồi

voquocbao

Member
hi chó đẹp quá, bé nào nhìn cũng dễ thương cả, nhưng nhìn đi nhìn lại không biết nó giống gì nữa?