• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Tim Hà Nội chào các bạn!

NhimHeo

Member
Bé Tim ở Hà Nội hi vọng được làm quen và kết bạn với mọi người ^^

amifidele

Member
Ui chao, bé như cái kẹo, đáng yêu quá đi thôi :love struck:

Chúc mừng bé Tim đã có ảnh dễ thương trên Vietpet :)

Khủng long

Active Member
Waaaaaao.....vậy là bạn đã được làm chủ của cún Tim rồi hỉ.....chúc mừng nhe. Chắc bác 2t3c cũng tiếc lắm đấy . Nhìn hình thấy bé khỏe mạnh , và hạnh phúc lắm . Ráng chăm sóc cho bé thật khỏe mạnh để còn cạnh tranh " hình trái tim " với anh Vịt nhà bác Mano nha ....gia đình Toydogs phía nam luôn ủng hộ và quan tâm tới bé đấy .

mr.tr0c

Member
:-bd
Nhóc Tim của bạn đẹp ghêDog Eye. Mà bạn ở đâu Hà Nội vậy ? Nếu có thời gian giao lưu với nhé. Mình cũng luôi chiahuahua. Nhưng mà màu trắng>:D<

nhóc tim của bạn đẹp quá ! Bạn ở hà nội à ? bạn mua chó ở đâu vậy , chỉ giúp cho mình với đc ko ?

Chihuahua nhà bạn đáng yêu quá!!!Em nó còn có hình trái tim là hơi bị độc đó!!!Chúc mừng bạn!!!Em là boy hay girl vậy?