• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé nino Su Kem ra mắt cả nhà:D

tongocthach1996

chào anh! anh hôm nào cũng cho nino ra hồ thành công nhỉ! em được vuốt lông nino mấy lần . mượt lắm ! chúc bé hay ăn chóng lớn

mrv1012

chào anh! anh hôm nào cũng cho nino ra hồ thành công nhỉ! em được vuốt lông nino mấy lần . mượt lắm ! chúc bé hay ăn chóng lớn
Hì ! Cám ơn em :D !!!! Nino cũng đc tắm thường xuyên nên cũng mượt :D

Bella Pham

Member
Bạn tớ có nuôi một em được 5 tháng tuổi rồi. Tớ nhìn ảnh mấy lần, nhưng hôm qua mới được gặp bé cocker ngoài đời. Đanh đá và đuổi trẻ con chạy tứ phía luôn. Đuổi nhau chán thì quay về ôm lấy chân tớ nhảy nhót. Các em này cũng bắng nhắng và dễ thương lắm nhé :">

mrv1012

Bạn tớ có nuôi một em được 5 tháng tuổi rồi. Tớ nhìn ảnh mấy lần, nhưng hôm qua mới được gặp bé cocker ngoài đời. Đanh đá và đuổi trẻ con chạy tứ phía luôn. Đuổi nhau chán thì quay về ôm lấy chân tớ nhảy nhót. Các em này cũng bắng nhắng và dễ thương lắm nhé :">
Mấy em này nhắng tính lắm....Nhiều lúc phải làm cho trầm tính đi 1 chút :D