• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé ni nhà Xie ...

teddyxie

Member
:new: tên: nini (boy)
3 tháng - 5.5kg
Mấy bác vào cho ý kiến nhé..nếu biết bé ni nhà e giống gì e xin thanks lắm lắm

CHiP377

Member
đây là samoyed phải ko bạn ? hình như là chó lai nên tai nó vàng vàng

voquocbao

Member
Chó đẹp quá, chó nhìn rất dễ thương chúc mừng bạn nhé. ráng chăm sóc nó thật tốt nhé.

Bé nhà bạn dễ thương quá!!!Em này là giống chó Samoyed đây mà. Bạn cố gắng chăm sóc, tiêm phòng cho em ý kỹ càng vào nhé!!!Thân........:p

teddyxie

Member
cám ơn các bạn.bé ni đã được tiêm đầy đủ.minh cũng không rành lắm vì mình không biết cha mẹ cua ni thế nào nữa :D .4 tháng rồi mà cao có chút xíu hà

Anhcv

Member
Chó của em đạp quá. Vài 6 tháng nữa con chó gấu ( gần gần giống con của em) lên giống thì anh gửi cho em phối giúp nhé. Anh sẽ trả công cho chó của em hoặc cho em nhé. Tùy em thích thứ gì thì anh mua cho thứ đó. Đừng đắt quá là được :). Cho anh xin lại số dt và địa chỉ nhé. Anh : 0903 313 314.
Cám ơn trước nhé.

luv_rott

Member
hihi e này nhà bạn là giống chó j mà nhìn yêu vậy :D mình nhìn thấy hình như k phải samoyed đúng k. chó con con nào nhìn cũng béo ú mập mạp yêu k đỡ đc :X

teddyxie

Member
Chó của em đạp quá. Vài 6 tháng nữa con chó gấu ( gần gần giống con của em) lên giống thì anh gửi cho em phối giúp nhé. Anh sẽ trả công cho chó của em hoặc cho em nhé. Tùy em thích thứ gì thì anh mua cho thứ đó. Đừng đắt quá là được :). Cho anh xin lại số dt và địa chỉ nhé. Anh : 0903 313 314.
Cám ơn trước nhé.
cám ơn anh.ni nhà em là con trai mới co 4 tháng àh.nếu con gấu nhà anh là bé gái thì em cho mượn..:D..

teddyxie

Member
hihi..cám ơn ..ni nhà xie là con trai giờ được 4th rồi.nếu be gái nào có nhu cầu thi xie cho mượn..hihi..chỉ xin 1 baby ve la ok

teddyxie

Member
mình cũng không biết là gống gì nữa nhưng thân thiện và khôn lắm..hồi đó mình được người thân tặng nên cũng chẳng biết mua ở dâu

Darkstar

Vietpet sponsor
Samoyed đây mà. Yêu thế không biết! hi hi hi, 4 tháng rồi đấy.Sắp to rồi! Cố cho bé ăn đủ nhé bạn!

borin_utut

Con này là Samoyed đấy, Việt nam mình cũng thường gọi là chó gấu (đương nhiên Samoyed đã lai với chó Việt rồi nên lông không nhiều và dáng ko to bằng Samoyed thuần chủng nữa).

Mình cũng có 1 pé 2 tháng (pé gái..he he) rất dễ thương, tuy nghịch nhưng ngoan lắm (đêm ngủ 1 mình không la hét, đ vệ sinh có chỗ và rất dễ ăn mặc dù mình không train nhiều vì em nó còn pé), khi nào em nó lớn sẽ liên lạc với anh chị nhé.

teddyxie

Member
hihihi...cám ơn mọi người đã quan tâm..bé ni sẽ mau ăn chóng lớn và ra mắt chào mọi người..