• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Moon đã làm mẹ.

rhinky

Member
[bài này mình post giùm nha]
thay mặt thành viên SGCC,chúc mừng chị Cún Đen (Lan Anh) lại đón nhận thêm 1 bầy nhóc tì mới. bầy này là con của bé Moon ( con của Đen) và anh Bin nhà chị Khuê (Noir189).
Sau 67 ngày mang nặng,cuối cùng bé Moon cũng vượt cạn vào ngày 19/02 ( nhằm mồng 6 âl).được 2 thằng cu tí,mẹ tròn con vuông.
đầu tiên xin các bạn nhìn lại bé Moon ngày xưa.
TẤM NÀY CHỤP VỚI MẸ ĐEN NÈ.

NGÀY EM CÒN THƠ

XUÂN THÌ PHƠI PHỚI

LÀM 1 TẤM VỚI ANH BIN ĐƯƠNG KIM VÔ ĐỊCH DOG SHOW 5/12

VÀ PHẦN QUAN TRỌNG NHẤT,CÁC NHÓC CON CỦA MOON

NHÓC NÀY GIỐNG MẸ NHẤT NÈ,TỪ MÀU LÔNG CHO TỚI QUẢ ĐẦU TÓC BÙ XÙ

BÉ NÀY ỨC TRẮNG CHÂN TRẮNG GIỐNG BÀ NGOẠI ĐEN NHẤT NÈ

hết.sẽ cập nhật hình liên tục.
thân

Mong anh update ảnh của các bé cho mọi người chiêm ngưỡng. Nhìn các bé bụ bấm đáng yêu quá. Chúc mừng chúc mừng.

rhinky

Member
moon nhìu sữa lắm,chó con bú no nê luôn,chăm con cũng kĩ,nhìn là biết nó yêu con lắm

rhinky

Member
up tiếp ảnh mẹ con moon

bữa nay là ngày 25/02/10
mình và bạn Alex Nhân sang thăm bầy nhóc,pose được mấy tấm trình làng cho bà con coi. :))
này là hình Moon đang cho con bú,rất tài tình và điệu nghệ dù là lứa đầu.

Bé moon thích nhé... Là mẹ của 2 đứa yêu thế kia cơ mà.
Làm mình nhớ Lucky quá :( Ở HN có bé nào sắp đẻ không, cho mình đặt gạch 1 bé nào...

rhinky

Member
cocker đen nhà bạn màu chuẩn đẹp quá, cocker màu này đẹp nhỉ
không phải của mình bạn ơi,mình có để ở câu đầu tiên luôn là post giùm mà,vì chị chủ của moon khá bận và không chụp hình nhiều nên tui chụp giùm và up luôn.

lethanhno1

Màu đen tuyền đẹp quá ! Lông lại bóng nữa. nổi bật . chúc cácmau lớn :D