• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Endy Xin ra mắt mọi người

titustien

Em mới mua 1 chú chó Dog Eye
thuộc dòng Cocker này
nhưng sao em thấy nó lạ quá :blusshing:
Mẹ nó thì 100% cocker nhưng bố nó em chưa đc nhìn mặt mà người ta cứ đinh ninh với em là bố nó cũng cocker chẳng biết đằng nào mà lần
nhưng em nó đáng yêu quá nên em ko quan tâm nguồn gốc
vẫn bắt về nuôi
pé mới đc có 1,5 tháng tuổi thôi
đang mọc răng nên gặp gì cũng cắn cả
mọi người cho ý kiến về bé Endy nha

Callalily

Member
Bạn mua em này của em Dương đúng không? Mình hẹn mua trước bạn, nhưng vì mưa quá, chưa qua được nên em Dương nhượng em ý lại cho bạn. Hic hic! Đau lòng quá! :(( Em Endy này mẹ là Cooker, bố là giống chó săn chuột của Pháp bạn ạ! Nhưng mà em ý rất xinh. CHúc mừng bạn và chia buồn với bản thân mình! :((

amifidele

Member
Bé xinh zai quá, à mà bạn bắt đầu tìm hiểu về lịch tiêm chủng cho bé là vừa đó (tiêm phòng các bệnh, tẩy giun...).

Chúc Endy ngoan, chóng lớn.

chúc mừng chúc mừng . Chú cún đẹp zai quá . Mình đi ra ngoài ít nên cũng ít thấy cún nào giống cún của bạn . Nhìn đáng yêu thật đấy

titustien

Bạn mua em này của em Dương đúng không? Mình hẹn mua trước bạn, nhưng vì mưa quá, chưa qua được nên em Dương nhượng em ý lại cho bạn. Hic hic! Đau lòng quá! :(( Em Endy này mẹ là Cooker, bố là giống chó săn chuột của Pháp bạn ạ! Nhưng mà em ý rất xinh. CHúc mừng bạn và chia buồn với bản thân mình! :((
lúc đầu mình tưởng bạn mua rồi chứ
(Mình ko biết bạn ấy tên gì ^^!)
nhưng ko hiểu sao bạn ấy lại alo cho mình đồng ý chuyển nhượng em Endy này cho mình :D
chủ nhật này bạn đi off rùi gặp em Endy cho đỡ buồn nha ;)

titustien

Bé xinh zai quá, à mà bạn bắt đầu tìm hiểu về lịch tiêm chủng cho bé là vừa đó (tiêm phòng các bệnh, tẩy giun...).

Chúc Endy ngoan, chóng lớn.
cảm ơn bác
em chưa biết gì về tiêm chủng với sổ thuốc cho bé cả
em đang tìm hiểu
bé mới có 1,5 tháng thui :D

teddyxie

Member
endy xinh lắm..nhưng bạn nhớ chích care để phòng 6 bệnh cho chú nhóc nhé...trước khi chích thì nên cho sổ giun (1/2 hoặc 1/4 viên)...

Chúc mừng bạn đã có bé cún đẹp trai nha! Cho dù có lai gì đi nữa thì cũng WELCOME TO SAIGON COCKER CLUB nha!

katyhuynh

Member
mình nhìn không giống cocker lắm nhứng bé cũng rất xinh. chúc bé mau ăn chóng lớn.