• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé ChiHuaHua không thấy mũi nè!

úi dễ thương thiệt ..bé mấy tháng rồi em,nhớ đem bé đi chích ngừa các loại bệnh đúng lịch nhe..bé này đầu to tròn,mắt cũng to lộ lại thêm mũi ngắn tịt thế kia nhìn quý tướng quá,bé này chắc mắc lắm hả..chị cũng có 1 bé mũi cũng ngắn tịt nhưng nhìn bé này trán dô hơn nên mũi ngắn nhìn yêu hơn, em bé này chắc khoảng hơn tháng,tháng này mưa trời hơi lạnh mua áo bận cho bé thường nhe..sau này nhớ post hình lên thường xuyên cho mọi người cùng xem nhé,chúc mừng có 1 em dễ thương..

sanchi

Member
Con này đẹp đó ! Bá cho xin thêm tấm hình trực diện đi để mình nhìn rõ cái đầu em nó cái !Thanks

vo hoang

Member
con này đẹp quá .................,cái mũi nó ngắn nhìn trông yêu thiệt ................

Kuppi

Active Member
Ôi! Em này đẹp quá, thường tốt dáng thì màu thông dụng, ước gì được cả hai nhỉ! Em này mà để các lái nói chuyện với nhau chắc giá tình 1000,1000 1000 mà thôi!

Kuppi

Active Member
Hình này chộp được mà Kuppi nổi gay ốc vì sung sướng: Em được mọi người chú ý nhất trong buổi họp Offline 25May08 tại Công Viên Gia định đấy nhe!:

Em đi cùng Chị Bạch Tuyết nè, Chị ấy đang trò chuyện với anh Ken bị em bắt gặp :) :) :) hi..i.i.i..

tiennh

Member
Bé đang thời kỳ thay lông cho nên rụng lỗ chỗ, mà bé chưa có tên, các bác thấy đặt tên gì hay cho ý kiến với. Cám ơn nhiều. A! bé là đực rựa đấy nhé!

Khủng long

Active Member
Bé đang thời kỳ thay lông cho nên rụng lỗ chỗ, mà bé chưa có tên, các bác thấy đặt tên gì hay cho ý kiến với. Cám ơn nhiều. A! bé là đực rựa đấy nhé!
Hà..hà ..em thấy bác đặt cho bé tên là...là Cục kẹo đi...thấy ghét quá.Có vài hình tặng bé và Bạch cún Hoàng tử nè
CÁC BÉ CÚN LÀM QUEN.

ĐẸP TRAI NHẤT NHÀ...

TỚ TỰ HÀO VÌ CÁI MŨI TẸT NHẤT NHÀ...

Dễ thương thiệt nha! mấy tấm hình đẹp wa! Buổi offline chắc vui lắm ah'.Bữa nào cho em đi ké với nhé! Hihihi....

Kuppi

Active Member
úi dễ thương thiệt ..bé mấy tháng rồi em,nhớ đem bé đi chích ngừa các loại bệnh đúng lịch nhe..bé này đầu to tròn,mắt cũng to lộ lại thêm mũi ngắn tịt thế kia nhìn quý tướng quá,bé này chắc mắc lắm hả..chị cũng có 1 bé mũi cũng ngắn tịt nhưng nhìn bé này trán dô hơn nên mũi ngắn nhìn yêu hơn, em bé này chắc khoảng hơn tháng,tháng này mưa trời hơi lạnh mua áo bận cho bé thường nhe..sau này nhớ post hình lên thường xuyên cho mọi người cùng xem nhé,chúc mừng có 1 em dễ thương..
Không những nhà Bác Tiến có em Chihuahua không mũi mà còn có thêm em trắng KHÔNG TAI nữa nè! Anh em cho ý kiến em này với em KHÔNG MŨI nhé!

Kakakakaak, hình này chụp và để nguyên original luôn chứ chưa hề Photoshop đâu nghen!