• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Audi béo

lâu ko có bài nào mới lại lôi thằng em lên show hàng các bác đánh giá hộ em xem như này là béo hay gầy em nó bị nhiều anh chê béo quá

o0ojusto0o

Member
nhìn Audi đẹp quá anh Quân ơi.........thích cái mặt thằng này...nhìn đầu nó như 2 trái đào :D=))

hoandq

Member
Bác Quân cho em nó tập thể lực cho xăn chắc thêm tý nữa thì quá tuyệt vời, tùy mỗi người một phong cách nuôi chó.
Bản thân em lại thích chó mình nuôi phải có da có thịt, nhìn thế mới đẹp hijjjjjjjjjjj.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Mình thấy chó nhà mình còn béo .. béo hơn ấy chứ! Cứ có màu mỡ thì mới mong...có nhiều thể lực để đúc chứ

tityeu2009

Member
Quân ơi, Audi cũng là loại có số có má mà, giấy chứng nhận VKA chẩn k cần chỉnh đúng k?

bebe6383

Member
Em Audi nhà bác khỏe mạnh quá đi ! Em này mà cho chạy bộ nhiều chắc cơ bắp đẹp lắm đây .Bác chủ chắc kưng em ý quá nên Audi mới có bộ lông bóng mượt như vậy .Em hâm mộ mấy em Rot lắm mà chỉ dám ngắm nhìn thôi hi hi .