• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully_ Buster( Juicy&Dollar) (Viper son meet Mo Wanted daughter)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bully

Member
Mình nuôi Buster cũng khá lâu rồi, từ hồi nó 4 tháng tuổi, và bây giờ đã được 9 tháng, Buster là con của Juicy(Viper son) và Dollar(Mo Wanted daughter), đăng ký hiệp hội UKC của Mỹ mình đã có up ảnh của Buster trước đây nhưng đều kèm vào trong nhũng topic cũ. Thôi thì bây giờ gom lại để cho mọi người tham khảo luôn. Các bạn cứ đánh giá thoải mái nhé, Buster cũng chỉ mới 9 tháng thôi, về hình thể và khung đầu vẫn chưa phát triển hết.

Sau đây là sự phát triển của Buster (Juicy&Dollar): ( 3 tháng, 4 tháng, 5 tháng, 7 tháng)

Và hiện tại Buster 9 tháng

Sau đây là Ped của Buster:

Bố Juicy (Viper son), Mẹ Dollar (Mo's Wanted daughter)

Ông nội Viper, ông ngoại Mo's Wanted

Buster khi lớn khác hồi bé nhiều quá :-bd đến 4t tuổi nó được bao nhiêu kg vậy Bully ?
Chúc cho cún trổ mã thật đẹp nhé.
Thân.

BIG DOG

Member
Nhìn Buster ngon lành quá, chắc được H chăm tốt lắm đây. Có vẻ giống ông nội nhiều hơn ông ngoai rồi.
À mà em nuôi Buster trên nền gạch thế nào mà chân cẳng vẫn ngon lành vậy ( anh cũng đang phải tính chuyện làm thế nào để nuôi được bully trong nhà mà chân cẳng vẫn ổn).

kubikubi

Member
Buster đẹp quá Hiếu ơi.....lâu lâu ko nhìn bây h trông khác quá......tầm này bắt đầu phát triển đầu rồi đấy.....đẹp quá Hiếu ơi, tôi nhìn thèm chảy dãi rồi, hôm nào qua sờ đầu nó phát...hehe

ly-giang

Chuyên gia Bulldog

Dear Hiếu,

Đến hôm nay, Buster của em có khung đầu rất đẹp, anh nghĩ tương lai cũng 23in trở lên, lồng ngực cũng nở. Chúc mừng em.
Thân,

Buster nhìn rất tốt , công nhận Hiếu chăm sóc kỹ thật . Chúc mừng Hiếu nha.

Chào thân ái và đoàn kêt

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Wow, phải công nhận Hiếu chăm tốt thật. BUSTER rất triển vọng đấy Hiếu.

Chào thân ái và đoàn kết

Status
Không mở trả lời sau này.