• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY - Đăng dùm 1 thành viên mới gia nhập hội Bully

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Thay mặt chủ nhân - là 1 thành viên mới toanh của hội Bully Việt Nam - mình xin giới thiệu đến các anh chị 1 em American Bully nhưng vì lý do rất ít lên diễn đàn nên nhờ mình đăng hộ

AMERICAN BULLY - ĐỰC - 13 tháng tuổi - 100% RAZOR EDGE - Em nó sẽ là 1 con đực giống chất lượng góp phần vào sân chơi Việt Nam

Cha của em nó là ENZO, là 1 con Bully khá nổi tiếng tại MỸ.
Em nó cũng sẽ về đến Việt Nam trong thời gian gần nhất

Thay mặt chủ nhân mời các anh chị xem hình và bình luận nhé.
Chào thân ái và đoàn kết

ai-armani

Member
Con này nhìn đầu gấu vãi...2 tấm hình cuối hình như em nó lạnh quá hay sao ý...cụp hết cả tai

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To Ái: Cám ơn bác. Mình cũng không rõ, có thể em nó đang tự tạo dáng chụp hình vì không thấy có người dắt kekeke

Chào thân ái và đoàn kết

dungseven

Member
anh em miền nam có khác khâm phục khâm phục?cám ơn anh đã cho anh em yêu cún được nhìn thấy những chú bully đẹp.....

Super_Gà

Active Member
Ấn tượng quá Chinh ơi ! Máu Bully trong anh đã nguội dần . . . . giờ giống như một làng gió mạnh đang thổi vào vậy . . . . hic hic hic hic :thingking::thingking:

Con này nhìn đầu gấu vãi...2 tấm hình cuối hình như em nó lạnh quá hay sao ý...cụp hết cả tai

Nó đang . . . .lắng nghe ... . . Ái hát đấy chứ ! :D:D:D

nguyenlong

Chào Dady_C !
Đúng là bully chất lượng thật , nhìn em nó ngầu quá , đầu to lắm anh Chinh ơi chúng mừng bạn của a có một bully đẹp , Mong em nó sớm về VN

Nguyenlong .

vietbully

Member
Vietbully chúc mừng bạn của Chinh có sản phẩm bully thật chất lượng :-bd
:-bd :-bd về VN .

Vietbully thân chào .
0938110011

trangphuong

Active Member
Không nời nào để nói.....:-bd......
Nhìn khung xương và khung đầu thuộc hạng con cháu lý Đức. Chúc mừng bạn của bạn nhé, mình rất hâm mộ....:D:..
Thân!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh Dũng: Nguội thì hâm lại đi anh hihi, cám ơn anh.

To nguyenlong: Cám ơn bạn!

To anh Hiển: Cám ơn anh!

To Trangphuong: Cám ơn bạn!

Chào thân ái và đoàn kết

Chào mừng anh quay lại với "sân chơi" .... cũng hy vọng anh em còn lại được "thông quan"..... Vì 1 tương lai sáng lạng....em hy vọng anh CHINH nhé !! Cho dù có "bão tố" tới nữa thì cũng chả chết thằng tây nào...cũng như ÁI nói thôi anh ạ..."tre già thì măng mọc"...tre mà nhọn quá thì,măng cảng toả hương...^:)^
Thân chào anh !!:dancing: