• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Akita f2 viẹtnam

achim

Member
hãy so sánh con chó akta thuần chủng nhé các bạn

còn đây là AKITA F2

achim

Member
cần phải đeo kính để nhận thức được akita thật hay giả được đăng quảng cáo trên vietnam akita inu

Nevan

Ông cứ mua được cái bánh xe đi đã rồi hẵng mở mồm ra F1 với chả F2. Lố bịch tởm =)))))))))

Nevan

Hiểu biết có hạn mà thủ đoạn vô biên, bảo sao đi hết nơi này nơi khác bị người ta xua đuổi :D

achim

Member
người hn thích khoe của

Tôi nghĩ bạn là người hn ăn nói văn minh và lịch sự hơn cho mọi người nhờ ! bạn tuổi gì để tôi làm bạn và chơi hốn hồ thích tỏ vẻ ta đây là kẻ nhiều tiền xe của bạn k có giá trị đối với tôi chỉ cần bán đi 5m đất là mua được nhé

khách quan để mà nói thì con chó akita của bạn chụp ảnh cùng xe đẹp đó coi cũng như heo thật ! còn bác achim thì đấu đá làm gì người ta kinh doanh còn bác thì đam mê chó hai sự khác nhau hoàn toàn shop cho em nhờ:-h:-h

các bác làm hỏng hết thương hiệu chó akita ở vn rồi ! đọc các bài viết trên diễn đàn mua chó akita ở việt nam mọi người thấy ớn >:D<