• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Aj biết nơi nào bán mèo con đáng tjn cậy ko?

tron.cao.chan

Hjc,ko biết có phải mình ko có duyên nuối mèo ko, mà mèo mẹ và mèo con nhà mình con thì chết, con thj` bị đem đi bán, hjc, mình muốn mua 1 chú mèo con mới, vì mèo mẹ nhà bạn mình chưa đẻ lứa nữa ,chưa xjn đc, aj biết địa chỉ nào đáng tjn cậy giúp mình nha! Mình nhớ các em mèo quá rồi!:((

Boo Boo

Member
Bạn hỏi mèo Tây hay mèo Ta?
Nếu bạn nuôi lớn lên lại bị đem bán thì sao?

maihuongt91

Member
gia đình bạn có thật sự muốn nuôi không.....chứ nghe lịch sử có vẻ " hãi hùng" quá.

tron.cao.chan

Mình ju mèo l3m'!

Mình iu mèo lắm!Ba, mẹ và ông mình sau lần chú mèo con cuối cùng bị chết đã hứa nếu mèo mẹ đẻ lứa sau thì nhất định sẽ giữu lại hết!nên mình nghĩ gia đình mình có thể coi là có nhu cầu nuôi mèo(chủ yếu là mình và em mình có "nhu cầu").Và lần này mình sẽ cố gắng chăm các em thật tốt. Nên nếu các bạn có địa chỉ nào bán mèo đáng tjn thj` giúp mình nha!Thanks rất nhìu!^^

tron.cao.chan

Mình muốn tìm mua mèo ta, vì mình thấy mèo ta dễ thg hơn. Khi nào có dịp, mình sẽ gửi hình mấy em mèo ocn cho mọi ng` x3m, yêu lắm!(Cũng có thể là đối vs mình)

X

xuka3691

Guest
Mình muốn tìm mua mèo ta, vì mình thấy mèo ta dễ thg hơn. Khi nào có dịp, mình sẽ gửi hình mấy em mèo ocn cho mọi ng` x3m, yêu lắm!(Cũng có thể là đối vs mình)
nếu mèo ta thì dễ lắm ban. bạn cứ vào mục tặng cho xin mèo, hay là mua bán mèo ý. có rất nhiều người tìm chủ mới cho mèo. mèo nhà đẻ thì yên tâm hơn mèo chợ

tron.cao.chan

Mình hiểu ý các bạn, nhg nếu mình muốn mua thj` sẽ đến tận nhà học lấy chăng? Mình ở HN, mong là họ ko ở tận nơi tận cùng của Tổ quốc:D. Mà... có aj cho mèo xjnk miễn phí ko nhỉ???

X

xuka3691

Guest
ở hà nội cũng có nhiều mà. mình mua ở nhà nào thì tất nhiện mình đến nhà người ta đón rồi. chẳng nhẽ nt bảo ship hàng như mua quần áo.
mèo xinh có miễn phí không thì cũng tùy thẩm mĩ từng người. nhưng mà cá nhân mình nghĩ nếu có điều kiện kinh tế thì nên mua chứ k nên xin. tiền nong rõ ràng tốt hơn

Muazzz

Member
Nhà bạn mình sắp có lứa mèo mới, h mèo mẹ bắt đầu bầu rồi. Nó đang lo sốt vó vì k có chỗ cho. Bạn nào có nhu cầu thì chịu khó chờ ít lâu, bao h mèo đẻ mình bảo nó up lên nha!