• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai bảo mèo ko biết nói :))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
=))=))=))=))
Ôi chết cười mất, cái mẹt nó giống thằng Lu bác Heo ạh
Yêu không chịu được, không hỉu thằng bé không bằng lòng hay sợ cái gì nữa
Làm sao để lũ con chúng mình nói như thế được nhỉ?
=))=))=))=))

hellion77

Member
=))=))=))=))
Ôi chết cười mất, cái mẹt nó giống thằng Lu bác Heo ạh
Yêu không chịu được, không hỉu thằng bé không bằng lòng hay sợ cái gì nữa
Làm sao để lũ con chúng mình nói như thế được nhỉ?
=))=))=))=))
Nhóc trong video là mèo tai cụp phải ko nhỉ??? Trông cái mặt lúc nói "No" mà mắt mở to, thao láo =)) Ôi, ko thể nào mà nhịn được cười. Bác cũng đang thắc mắc k biết làm sao để 2 thằng này thốt lên được tiếng "Không" nhể =))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Nhóc trong video là mèo tai cụp phải ko nhỉ??? Trông cái mặt lúc nói "No" mà mắt mở to, thao láo =)) Ôi, ko thể nào mà nhịn được cười. Bác cũng đang thắc mắc k biết làm sao để 2 thằng này thốt lên được tiếng "Không" nhể =))
Không phải bác ơi không nhầm thì là ALD nhưng tại nó sợ hoặc nó hù nên tai nó ẹp xuống phía sau ý :))

hellion77

Member
Không phải bác ơi không nhầm thì là ALD nhưng tại nó sợ hoặc nó hù nên tai nó ẹp xuống phía sau ý :))
CƠ mà vì trông nó chả có dáng vẻ sợ hãi gì cho nên bác mới nghĩ thế :D Từ tối hôm qua đến giờ tập cho 2 đứa ở nhà mãi mà ko ăn thua =))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
CƠ mà vì trông nó chả có dáng vẻ sợ hãi gì cho nên bác mới nghĩ thế :D Từ tối hôm qua đến giờ tập cho 2 đứa ở nhà mãi mà ko ăn thua =))
Bác ơi tập chỉ "ăn hại" bác ạh. Lũ nhà em cụp tai, kêu gào như thế chỉ có nước chuẩn bị ngồi ôm vết cào cắn của chúng nó mà khóc :)) Không hiền lành như cái đứa trong MV bác post đâu =))
Cơ mà avatar hiện tại của bác Rùi bẹp cũng có ảnh cụp tai về phía sau thì phải ;))

hellion77

Member
Bác ơi tập chỉ "ăn hại" bác ạh. Lũ nhà em cụp tai, kêu gào như thế chỉ có nước chuẩn bị ngồi ôm vết cào cắn của chúng nó mà khóc :)) Không hiền lành như cái đứa trong MV bác post đâu =))
Cơ mà avatar hiện tại của bác Rùi bẹp cũng có ảnh cụp tai về phía sau thì phải ;))
Ừ, giờ nhìn kỹ mới thấy tai nó cụp về sau thật :)) Dạo này Boi nhà bác nó hay lảm nhảm lắm ấy, cơ mà chả hiểu nó nói cái gì =))
chết vì cười với cái bọn này mất =))=))=))=))=))=))=))
Ngồi xem mấy đứa nó làm trò chắc cười cả ngày đến chết mất :))