• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE NINH BÌNH vào KHUẤY ĐỘNG nhé

chopper00

Member
đầu tiên vì là em muốn nâng cao tầm ảnh hưởng của ACE NB với các bạn yêu chó nên em mạo muội lạp topic này. do 1 TIME nuôi GSD nhưng lúc đó nó chưa thành phong trào nên đã bán. Nhưng bây giờ em lại muốn chơi lại nên mong ACE vào ủng hộ TOP. ĐẶC BIỆT là AE NINH BÌNH nhé. :))

chopper00

Member
hiện tại em đã chuẩn bị được kha khá tiền nên ACE nào có ROTTWEILER con thì bán cho em nhé tầm 3 hoac 4 tháng tuổi mong ACE giúp đỡ nhiệt tình nhé!!!!! ai bán thi PM cho em vào SDT 01649009661 gặp LỰC( các bác cho em xin cái giá mềm thôi nhé em dang HS mà )

chopper00

Member
Chào bạn!
Đây là con Rott cái 5,5 tháng tuổi của mình!
Con này là con của con Fighter nhà Sơn nguyễn *SG*
Mẹ là con gái của DIVA và bố là EDI FLASH ROUSE * Mình đang sở hữu con EDI (Ông ngoại).
Nếu bạn quan tâm thì báo cho mình sớm
Thân chào
Phạm Cư
6 tệp đính kèm — Tải xuống tất cả tệp đính kèm Xem tất cả ảnh
2230K Xem Tải xuống
2226K Xem Tải xuống
2204K Xem Tải xuống
2275K Xem Tải xuống
2251K Xem Tải xuống
2267K Xem Tải
anh NGOC ơi vào xem cho em nhé anh THÀNH nữa chưa biết giá thế nào nhưng em được 1 bạn trên VP thông báo cho em nên ACE NB vào xem giúp vơi và giá cả vẫn chưa thông báo

suggar

Member
đầu tiên vì là em muốn nâng cao tầm ảnh hưởng của ACE NB với các bạn yêu chó nên em mạo muội lạp topic này. do 1 TIME nuôi GSD nhưng lúc đó nó chưa thành phong trào nên đã bán. Nhưng bây giờ em lại muốn chơi lại nên mong ACE vào ủng hộ TOP. ĐẶC BIỆT là AE NINH BÌNH nhé. :))
bác viết văn kiểu này dễ độc thoại lắm...............

thân!

chopper00

Member
thế ý bác là em phải viết sao ạ hehe trong trường hợp bác ủng hộ thì em thanks còn ---{}>>>>>>>>>>>>>> thì em xin.
=))