• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE ở Hải Phòng ai có phốc sóc thì vào đây nhé

mình thấy phốc sóc là chó rất đẹp vậy mà sao ở HP ít người nuôi và mua bán thế nhỉ , mình lập topic này mong muốn mọi người có phốc sóc vào đây để có gì còn giao lưu học hỏi nhau nhé

lieuyeu1102

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
hải phòng ít lắm bạn ah . căn bản là hok có giống. hoặc có tìm mua giá cả cũng đắt .mình cũng muốn có 1 em nhưng giá max quá :((

chẳng nhẽ ở hải phòng không có ai có phốc sóc à buồn quá nhỉ , ACE hải phòng vào đi nào

kokoro194

Member
hê hê.. vẫn là mình đây.. khổ thế.. mình lỡ mua con Pug rồi nếu không thì cũng mua phóc sóc vào giao lưu với bạn =))

đợi mãi mà HP chả có Fox soc nào để giao lưu nên phải mua một em cái về làm bạnông nhé cho Zin béo , em này đang thay lông nên chưa đẹp lắm các bác xem có được không nhé

yoko1910

Member
2 bé fox sóc nhà cô (chú) đẹp quá. Cô (chú) có thể cho cháu địa chỉ hôm nào cháu qua chơi với 2 bé được không ạ :D