• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

A ghẻ nhà em

chink_bkd

Em là new member thui ah, mời mọi người ngắm A ghẻ nhà em, Ghẻ nhà em đáng yêu lắm ý ^^

Sao đặt tên em nó là Ghẻ vậy?Nó có nghĩa gì khác không?Nhìn em nó đâu có ghẻ đâu,đáng yêu lắm,nhất là tướng ngủ.Chúc em nó bình yên nơi nhà mới!

chink_bkd

Sao đặt tên em nó là Ghẻ vậy?Nó có nghĩa gì khác không?Nhìn em nó đâu có ghẻ đâu,đáng yêu lắm,nhất là tướng ngủ.Chúc em nó bình yên nơi nhà mới!
Dạ, em nó k bị ghẻ tí nào đâu ah, tại em học các cụ ngày xưa đặt tên xấu xấu cho dễ nuôi, nhà em còn 1 con tên Hủi nữa cơ ạ ^^ Nghe đáng iu mừ

thuan81

Active Member
em mèo xinh !lông đẹp thế kia mà bạn đặt tên A Ghẻ hihi!nhưng không sao tên này nghe cũng Hot lắm :-bd

chink_bkd

A ghẻ nhà tớ nghịch quá trời luôn, nô nghịc suốt ngày ý. n mà tình cảm lắm ^^ hay nịnh bợ nữa

moimm

Member
Hô hô cái quả ngủ của em Ghẻ không đỡ được :)) Này bây giờ em ý lớn rồi không sợ ma bắt nữa đổi tên cho em ý đi cho nó mỹ miều một tí