• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

4 em đực lớp kế cận của trại

Ảnh thứ 2 từ trái sang ý anh. Con đực này là Phú Quốc hay Xoáy Thái thế bác ? E nhìn giống Phú Quốc vì thấy Xoáy Thái màu đậm hơn.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Ảnh thứ 2 từ trái sang ý anh. Con đực này là Phú Quốc hay Xoáy Thái thế bác ? E nhìn giống Phú Quốc vì thấy Xoáy Thái màu đậm hơn.
anh sang thái mua phú quốc làm gì hi.con này là lằm trong bộ sưu tập của anh còn thiếu.nó 7 tháng mà đã gân 30 kg rồi rất cao phú quốc chỉ đứng đến bụng nó thôi.xoáy thái nhiều mầu lắm em nên tìm hiểu thêm

planet91

Member
anh ơi anh nhập con xám bao nhiêu thế.bật mí em đc không.nhìn mấy con này của anh mà thèm quá.k biết bao giờ mới được như anh :(

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
anh ơi anh nhập con xám bao nhiêu thế.bật mí em đc không.nhìn mấy con này của anh mà thèm quá.k biết bao giờ mới được như anh :(
con này anh nhập giá người thái là 1000 USD vì có ông chú người thái đưa đi mua .ở thái cứ là người ngoại quốc họ bán đắt gấp 2 đến gấp 3 em ạ.đấy là chưa kể tiền vận chuyển về

haigadon

Member
con màu vàng của a nhìn to con ghê..e có 1 con màu vànng bò gần 8 tháng hôm qua cân dc 30kg cao to đẹp trai hiền lành>:D<:D