• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 bé con nhà em

bin heo

Member
hihi,bây giờ là 3 em rồi,mỗi lần ăn là mình phải cho mỗi bé vô mỗi góc,ko thôi lại giành ăn nhức đầu lắm :-D

bin heo

Member
3 bé con nhà em

Mình chụp được tấm này là khổ lắm đó:whew:,ko bé nào chịu ngồi 1 chỗ cho mình chụp cả,cứ loay hoay lí lắc hoài:phbbbbt:.Cũng may lúc 3 bé ngồi nghĩ mệt mình nhanh tay chụp được 1 tấm,mừng ghêDog Eye. Vậy mà bé lớn vẫn còn lí lắc ngoắc wa ngoắc lại,pó tay luôn hihi^:)^

saigonn_lady

Trùi, giống mình thế. Chụp cưc quá trời lun, phải chụp lúc ăn nè. Tính chụp nghệ thuật 1 chút mà hổng được, hihi... Mấy bé nhà bạn dễ thương quá đi, nhỏ xíu hà, bé nhà mình bự lắm, bé đực 900 gram bé cái 1 ký 2 ( chưa kể lúc có bầu) ..hihi...còn 3 bé nhà bạn mấy trăm gram nè?

bin heo

Member
trùi 3 bé nhà mình bây giờ tăng cân dữ lắm,bé lớn thì đang có triệu chứng có baby,chắc cỡ 1kg1-1kg3,bé giữa chắc cũng nặng cỡ bé đầu vì dạo này ẵm nặng tay lắm,bé nhỏ nhất cỡ 800-900 gram(ham ăn wá đâm ra bị béo phì hết trơn rùi :-<)

hehe...Nhóc nhà mình....mình nói giống hệt mem nhí mới nhà bạn đó....tăng cân chóng cả mặt.><!2 tuần mà tăng 500gram

Nhóc nhà mình vừa quậy vừa láo>< sủa inh ỏi nói ko chịu nghe...tối ngày cắn fá giày dép....đái lên thãm....cắn mấy cây hoa kiểng tiêu hết trơn....bị la là sũa lại mới ghê><

bin heo

Member
Hình 3 em tranh nhau giành ăn hehe ^_^

Bé Bo là ham ăn nhất lấy tay dạt ra hết ko ai đc giành,hèn chi bị béo phì hix

bin heo

Member
Hình 3 em tranh nhau giành ăn hehe ^_^

Bé Bo là ham ăn nhất lấy tay dạt ra hết ko ai đc giành,hèn chi bị béo phì hix

bin heo

Member
Hôm nay bé Bo nhà mình đã biết leo cầu thang :straight face...thật sự bất ngờ luôn :suprise: mới thả xuống chân cầu thang bé nhảy từng bậc,từng bậc nhìn dễ thương lắm Dog Eye...bé nhảy từ từ lên lầu 2 luôn hix:straight face:...Bo nhà mình tuổi nhỏ nhất trong 3 đứa mà bây giờ bự nhất trong 3 đứa,lại quậy nhất ,em lên tới 2kg rồi:rolling eyes:...quậy chịu không nổi luôn^:)^

bin heo

Member
Cầu thang đã đen mà bé cũng đen phải nhìn kỹ lắm mới thấy bé được,pó tay T_T

ơ sao nhà bạn nuôi 2 cún cái à lúc nào đẻ nhớ post hình tiếp nha mấy con lớn lớn là trèo cầu thang dễ như trở bàn tay bé nhà mình ko gọi cũng nhảy tót rồi vì nó là fox mà chân dài ngoằng a

bin heo

Member
Không nhà mình có 3 bé,2 đực 1 cái...Bé leo cầu thang là bé đực là chiahuahua ,ko phải fox bé mới 4 tháng hà,chân ngắn tũn chứ ko dài ngoằng đâu ^_^

Nhóc nhà mình vừa quậy vừa láo>< sủa inh ỏi nói ko chịu nghe...tối ngày cắn fá giày dép....đái lên thãm....cắn mấy cây hoa kiểng tiêu hết trơn....bị la là sũa lại mới ghê><
bạn nhớ cất hết giày dép đi đó nha kẻo nó phá tanh bành:))

tina90

Member
Ui xinh quá em nào cũng xinh nhìn mặt non tơ thật đó nhất là em màu trắng trông yêu kinh khủng

bin heo

Member
Ui xinh quá em nào cũng xinh nhìn mặt non tơ thật đó nhất là em màu trắng trông yêu kinh khủng[QUO
Bé màu trắng là nhõng nhẽo nhất trong 3 đứa luôn đó Dog Eye,đi đâu vắng là cứ ngồi rên ử ử thấy thương lắm >:D<

bin heo

Member
Bin oi! Chủ nhật này dẫn hai em ra so xem em nó vàKenpi ai quậy nhất!
Ghi tên 2 vào cho vui Bin oi! link nè: http://forum.vietpet.com/showthread.php?goto=newpost&t=7423
hìhì mình muốn đi lắm nhưng tới 3 em lận bồng theo không xuể :doh: Bồng 1 đứa thì lại không được,mấy bé cà nanh ghê lắm :-@ ...mà bồng 3 đứa lun thì chắc pó tay đó ^:)^ Chúc mấy bạn đi off vui vẻ nhe :party: