• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 em Bulldog mới nè !!

em này là của đứa bạn thân em hehe yêu cực luôn là male nhá >:D< bé này là con của bé bull đóng quảng cáo kẹo sữa ambe... gì gì đó đấy :blusshing:tên em ý là Ỉn nhé nghịch như quỷ ý :X
siêu mẫu đây

nhìn mặt ngố kinh :praying:

đây là hình của em nó hồi còn bé :chicken:

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
French Bulldog đúng ko bạn ? nhìn em nó kute thế nhỉ hihihihi . Chúc mừng nhé

đúng rồi đó bạn :D mình cũng thích bé Ỉn này lắm tuần nào cũng lên nhà kon bạn để nựng bé.. :x

ducnts

Member
bé bull thấy mà ko nựng mới lạ, yêu thế cơ mà , em nó có kiểu nằm đểu nhỉ :))

bé Ỉn này abc với bé Quýt ở nhà:blusshing: ... bé Quýt là phốc lai nhật.. đẻ ra con chẳng giống bố tí nào :( tiếc toá..
đây là bé Quýt (phốc lai nhật) :

đẻ ra 2 bé chẳng giống bố tẹo nào ::doh:

boxich90

Member
Nhìn em cuối cùng của bạn sao trông tướng tá có vẻ to vậy,nhìn na ná giống matif hay great dane quá.Nhưng chó của bạn dẹp dấy

không phải chó của mình đâu chó của bạn mình đấy..mình cũng chả hiểu Quýt đẻ kiểu gì chả giống bố tí nào >.< giống ông hàng xóm quá :|